Kwa marafiki wetu wapendwa, tuna furaha kurudi hapa kanisani usiku wa leo, na joto kidogo, na kwa hiyo tutajaribu na kuharakisha upesi iwezekanavyo, tuingie moja kwa moja kwenye ujumbe. Kwanza tuna matangazo machache. Kutangaza na acha na maalum ya maoni. Nilipata barua zeni kule nyuma zilizotolewa na dada anayejisikia kwamba ana upimbe ubongoni, na kulikuweko na mwingine loivu na ndugu wa muhudumu mwingine baba yake alikuwa na ugonjwa wa mtuko wa moyo. Na kuna watu wengi wengi sana walio wagonjwa duniani leo, wengi wanatupigia simu nasi na bila shaka tunawaombea kwa mioyo yetu yote kwamba Mungu atatusaidia. Kwa kawaida karibu asilimia sitini na tano ya huduma yangu daima ni hilo, kuwaombea wagonjwa, mnaona. Lakini ni, nilipata uh, kwa namna fulani nini, kwa namna fulani nilipata wazo fulani la jambo hilo naombea wagonjwa sasa. Kumbukieni jambo hilo, hilo linaambatana moja kwa moja nayo. Lakini lo kama tunaweza kuliweka ka kanisa mahali euh, pake, basi likaya katika utaratibu, ili tuweze kuingia kazini. Mnaona, inatupasa kujiandaa. Mnaona, kuweka mambo yote pamoja. Kitu kingine ndio kwanza kinikuza moyo wangu muda mchache uliopita, nacho ni wakati shujaa mmoja, mzee mmoja Uh, wa nikono yake nusura ungolewea farisasi sura nusura ungolewe farisasi. Ye yuko hapa kwa mimi sasa hivi mbali, eye ni mtu mungwana kweli, jina lake ni Roy Robertson. No, Mono, wa, misha, wadamini, chenon, bransani, na mmoja wa wadhamini wetu hapa kanisani na mkristo mmoja mungwana alitokea pale tu na kusema ndugu Branham usimsahau rais. Kusema ilinifanya Eh, nimsikitikie sana alipotokea alimuona, uh, kwenye televisheni yeye akishuka kutoka kwenye ndege huku machozi akimtiririka mashafuni mwake huku mdomo wake umeenda upande yeah. Najua yeah. alikuwa yeah. alikoko yeah. kule ngambo uh, kabisa na Roi na hawa wengine wenye vile uh, vile vita mmoja kama uh, uh, huku baliani yeah. naya na katika siasa okay. yeah. bado yeah. ni rais wetu na Bwana Mungu mimi, mimi, mimi si wa Demokrati no right, wala wa Republican. Mimi ni Mkristo, lakini I'm na- nawaambia kweli, nilimpenda sana Rais Dwight Eisenhower bwana kweli, amekuwa mtu mmoja mkuu I mean, jinsi ni inavyofikiria. Mimi kama alikuwa akisema tena nami nilikuwa napiga kura, ningalimpigia kura tena hiyo ni kweli kama alikuwa kama, kama alikuwa na umri wa miaka mia moja, ambado ningalimpigia kura, kwa maana ninampenda. Na hebu tumkumbuke kwenye maombi yetu usiku wa leo. Kweli, na furahia mkutano ule mzuri, ninyi nyote, ule mliokuwa nao, wewe na ndugu Willard juma hili. Kama ningaliingia kutoka nje, nyote ungesimama sema ndugu Branham, sasa wajua fulani, lakini ni afadhali kusimama nje na kuwasikiliza. Mnaona, sawa. Kwa hiyo sawa kabisa. Ina makanisa nayo taka kuyatoa, kama nyote unayataka, kama mko tayari kwenda kuanza kuwa wachungaji. Sasa, kama mmefunzwa na jambo ambalo anaamini, mmefundishwa na mmetulia kabisa, na moja kule Oregon, mengine Washington, California na Arizona, mahali mbalimbali, na kama ukitaka kuchukua kanisa au chochote kile, mbona papa hapa ni mahali pasudi pa kuanzia papa, na kuna watu wanaolia kila mahali, hata kule kwenye risavu za Wahindi na popote unapotaka kwenda, hebu utujulishe tu, kwa kuwa naamini ninyi vijana mmekomaa sasa. Hiyo ni kweli. Napenda tu kuwaona wakifanya hivyo, kama ndugu Rado kule juu barabarani, kaenda kule kuhubiri katika mkutano wake. Eh, mnamo siku chache utakuwa nao vuguo. Ndugu Rado atakuwa nao. Nami nami nakumbuka nilikuwa nikimsukuma maskini jamaa huyo kila mahali nikijaribu kumfanya ajibike eh, lijamu na kuhubiri. Alikuwa mzito sana, angesema siwezi tu kuzungumza, napaswa kumsikia amina. Naona hujui unachoweza kufanya kama ukimwacha Roho Mtakatifu akushike. Hiyo ni kweli. Na ndugu Graham Snelling uh, huko Utica na ndugu Junior Jackson huko chini we, tuna, tuna wahesabu wote kuwa makanisa yetu madogo tunayoshirikiana nayo uh, yakiwa pamoja uh, nasi sote tuko pamoja. Ubishani juu ya mafundisho yetu our, au matumaini yetu na our malengo our one, mafundisho yetu ni kitu kimoja, tunasimama pamoja, kila kitu pamoja, sisi ni kanisa moja tu ni, na bila like shaka tukitaka yasambae kuna mengine huko Afrika mengine uh, uh, India na kila mahali nchini kote, ndiko tunayotaka yaweko kutangaza habari uh, nami uh, nawaona uh, vijana hawa akikuwa uh, kama ndugu uh, JT Taneo hapa na na, ndugu Wiladi na hao wengine wanapokuwa vijana vijana, inaposeeka kama kuna kesho, watakuwa ndio hao watu wa kesho. Sitaki ujumbe huu upe kamwe au wazi kamwe au na budi kuendelea. Mimi siamini tuna muda mwingi zaidi wa kuuleta. Yule mtoto mchanga waliyesema atakufa, naona amekuwa naye kanisani siku nzima leo. Dada, hilo ni jambo zuri sana, tunamshukuru Bwana wow, kwa jambo hilo kwamba Bwana yeah, ni, mwe, ni mwenye neema, amejaa rehema. Endelea tu kuamini ulioambiwa papa hapa, unaona, itakuwa sawa now mnafurahia mafundisho? Mnapenda mafundisho? Oh, kweli, na nafikiri yanatusaidia yanatupa kupumzika kidogo, kutokana na kuwaombea wagonjwa na maono na kuponya kiungu. Bila shaka, sasa usiku wa leo bada, sisi baada ya ibada tuombea wagonjwa tena usiku huu. Daima sisi hupenda kufanya hivyo, batiza mtu yeyote wakati wowote. Ndio, nakumbuka nilipokuwa nikienda kuchunguza waya za umeme Nema nimetembea kupitia kwenye nguzo za umeme mara nyingi, ilinibidi kutembea maili thelathini kwa siku, eh, siku porini, ilinibidi kutembea urefu wa maili mia mbili na themanini za kukagua nyaya za umeme, nikishuka nipitia kule, eh, shati eh, mkononi mwangu na lo, nimechoka sana, nike nikitembea kwenye misitu hiyo huku na choma na miba ya miti bichi Bi Bi na no mzee fulani uh, klima na kuketi chini ya mti yeye na kumzungumzia juu ya yeah, uh, kubatizwa katika jina la Bwana Yesu akisema, uh, vema daima nimetaka nime kubatizwa, jito hakiko mbali sana haya angesema, nami nimewachukua wengi wao moja kwa moja kule na kuwabatiza katika jina la Yesu, nikiwapeleka moja kwa moja kuwa fuatilia zile nyaya za umeme upezi nilivyo Uweza kwenda, ni kweli. Mara nyingi nikiwa nimevaa nguo zangu zilizochakaza kazi, nika nikambatiza mmoja anashuka kutoka juu ya nguzo. Lakini kule juu nikifanya kazi juu ya nguzo, nilikuwa fundi wa nyaya za umeme pia, kifanya kazi juu ya nguzo na mtu mwingine huko nikimwambia habari za Bwana. Sema ona mbili, siku moja nitakuja kanisani mwako nikabatizwe. Nikisema, kwa nini wataka kungoja mpaka wakati huo? tu karibu sana na mto, kuna maji mengi kabisa mle washika sasa hivi. Hiyo ni kweli, huo ndio wakati ikeli tena ilisuwashi alimwambia maji haya hapa inazuiwa na nini? Hiyo ni kweli. Kuna kitu ikiwa utayari huo ndio wakati, usimwache Ibilisi apate nafasi ya kuingiza kitu mle uliahirishe mpaka kesho, mambo ambayo unaweza well, kufanya not leo, huenda kesho isije kwa ajili ya. Nakumbuka wakati mmoja nilifanya hivyo nikajuta, ikanifanya nijute kiahirisha jambo fulani nilopaswa kufanya siku moja na kesho yake ikawa imechelewa sana. Sasa hakika, sitaki waweka wakati huu wote lakini, mimi huu hutomoo sana, na sijui, najisikia vizuri sana mpaka najisahau, karibu ni jisahau, najisikia tu vizuri sana. Sasa hebu tuinamishe vichwa vyetu kwa kidogo, kabla hatujaliendea neno. Baba yetu wa mbinguni, wewe ni Mungu aliye hai, uishie daima. Jua liloshuka hivipunde, jua lileli Danieli aliloangalia ilipotua, Yeremia aliliangalia lilipokuwa likitua, Adamu aliliangalia likitua, Yesu aliliangalia likitua nani, dunia ile ile walimoishi na walimotembea, naweungali umungu yule yule uo kuna haja nyingi. Mtu mmoja mwenye uvimbe kwenye ubongo, dada fulani anahofia jambo lile lile. We ndiwe tumaini pekee, Bwana, ilopo kwa jambo hilo. That's uvimbe huo umekuwa wa wow. kufisha oh. Hakuna kinachoweza kukomesha, hauko kwenye uwezo wa daktari kabisa, lakini usiku wa leo tunakwenda nakombeo letu ndogo kumwendea mwanakondoo huyo kumrudisha kwenye kundi la Baba katika jina la Bwana Yesu, tunaelekeza maombi yetu kumwe simba ule uvimbe uleta mauti, kuwaleta salama kwenye zizi. Basi Mungu usikuwa leo, tunamkumbuka rais wetu mpendwa, ndugu Yes, na hawa wetu ameiongoza nchi hii Bwana, amejaribu kutuepusha na vita. Aliahidi kwamba vita vya Korea vingekwisha kama angeweza kwa njia yoyote. Aliwaahidi hawa akina mama angewarudisha hao vijana, lakini alisema mimi kufanya jambo hilo siwezi, naweza kutia jitihada zangu, bali Mungu pekee ndiye atakayetenda hilo. Nawe ulikuwa pamoja naye Bwana, na sasa yote yamekuisha. Ona, hawakuweza kuona chambo hilo hapo awali. Mungu, naomba kwamba utamsaidia ariki shujaa huyo Bwana, na tunaomba kwamba wewe utachagulia kiongozi atakayefuata, penzi yako ya kuchagua tangu zamani yatendeke Bwana bali so, yule anayetuvutia sana sikuwa leo mbali na shughuli zetu za and kitaifa, and ni huyo yeye, yule aliye mkuu na mwenye utukufu, anayekuja kuanzisha ufalme ambao hautakuwa na mwisho, Bwana Yesu mwanao. Hivyo watazirudika uh, watazi zana za vita ngoma italia na hakutakuwa na vita tena, watapanda misabibu na wale masita yake watajenga nyumba waishi ndani yake, na hakutakuwa kuwa na shida tena. Baada ya hayo basi, mariki sasa, tunapoliendea neno tena, ee Baba, unajua sababu ya mimi kuliendea neno kutoka kwenye andiko lili hili hapa na, kwa sababu naona kwamba wewe unataka nitende jinsi hii kwamba ni mapenzi yako ya kiungu ni katika agizo lako, ni katika ndilo agizo la siku hizi, kuwaacha watu waone mahali pao na wajiandae. Uh, uh, kwa saa kama ndugu yetu alivyosema katika maombi yake kwako, si mda mrefu so uliopita. Loo, umetufunza kwa muda mrefu sana, Bwana. Sasa Baba, tupe vioo vyetu atuweke that kule nje kwenye yale tunayopaswa oh, kufanya, kusudi tuweze kuwa katika shughuli za Baba. Kwa twaomba katika jina la Yesu mwanao, amina. Namna okay, fulani, nilikuwa na alasiri njema sana. Alasiri ya leo nikuzungumza na daktari mashuhuri kule hivo, nesi wake O, Mungu God, God, ana wa kininginia kila mahali katika ofisi za madaktari of of kwa manesi uh, amini yeah, uh, e kuna mkunga katika hospitali, hospitali <tri> place, uh, na, uh, ya wagonjwa ya notun ambaye yeah, sikumshuhudia juu ya kumpokea Roho Mtakatifu na kumuuliza kama alikuwa amebatizwa katika jina la Yesu. Hakuna no, daktari ambaye nilikutana naye mahali popote ama haku Mnaona ambie ni habari zake, hakuna wakati mwingi ndio. Hata ionekane ya vigumu namna gani hapa, hebu ngoja tu mpaka utakapovuka hiyo pumzi ya mwisho kule ng'ambo, na uone, ndipo utatamani ungalifanya hivyo. Ndiyo bwana, usingoje hata wakati huo. Hebu atufanye hivyo hivi sasa. Wakati ndio huu. Huenda wasikubaliane nawe na wakasirike na wafanye fujo kidogo juu yake, mbali hawamaanishi jambo hilo kweli, hawalimaanishi wao. Wao wao wako sawa, ukianza kubishana nawe, hakumbuka tu wao, hawamaanishi hilo, hawa hawamaanishi hilo, labda wamefundishwa jambo fulani nao wanalishikilia tu hilo. Kwa hiyo unaweza kuona wazo lao. Mishane nao usimishane na mtu yeyote, bali wapende tu, hata walipokee hilo, kisha waombe ema. Nafikiri nilifikia kwenye haya tisa, sina hakika hiyo ni mbali sana na sura ya tatu, sivyo? Enyi watu Lo no, ni asalmwambayeni kwangu mimi we kuzungumza kwa sasa kukiweni, ili tupate msingi mdogo tena, na sasa ndukunavyo wee wewe nivute kidogo. Sasa kama nikikosa kuona wakati ukiisha, ili nipate kuambia wagonjwa, tunataka kupata kila chembe ndogo tuwezaye. Na usiku wa leo nataka wito wa madhabahuni kumalizia kwa jambo hili ambalo naweza uh, nikasoma tu yaliyosalia, lakini kusudi la hili ni kuona mahali pako katika Kristo, kuona kwamba si kitu tu ulichoangukia au kitu fulani ambacho huenda kilikuwa ulitusahidi mahali fulani, bali ni yale aliyokupendea Mungu iatulikuwa mzuri sana hata ukaenda kanisani usiku mmoja, kwamba maskini ndugu fulani alikuongoza mabahuni. Na haikuwa hivyo, ilikuwa Mungu kabla komisiru, ya kuwekwa misingi ya ulimwengu, aliyekuchagua tangu zamani upate uzima wa milele. Utakapofika ku, uh, kule siku ile, si ajabu wale arobaini wazee ishirini na wane walikuwa taji zao kila mtu alivua taji yake, kila mtu alianguka kifudifudi, hawako na jambo moja walioweza kusema, hakuna mhubiri wala mzee wala chochote kile, iva zote kwa mwanakondoo Mungu atakusanya katika yeye vitu vyote siku hiyo. so, laiti tungalitambua na kumjua huyo waliyemsulubisha alikuwa nani. inzi tulikushikilia hayo shiria na penzi yake abasi ati jambo ndogo tu, halafu ni siri. Mapenzi ya Mungu ni siri, kila mtu yambidi kuyatafuta mapenzi ya Mungu kwa ajili yake mwenyewe, mwanamume kwa mwanamke. Siri ya Mungu hayapataje? Paulo aliyajua, yalisema, hakufanya shauri na mtu yoyote, hakuna cha mtu wanyama na da hakuenda shule yoyote wala seminari, hakuwa na uhusiano wowote naye, lakini yeye ah, ilifunuliwa kwake na Yesu Kristo, ambaye alikutana naye akienda zake Dameski katika nuru kama nguzo ya moto, naye nayo ikamwita. Kisha akaenda Arabuni, huko akakaa miaka mitatu. Uwazi huu ulikuwa muda mrefu miaka <tune> mitatu, Paulo kule Arabuni akapangisha chumba kidogo mahali fulani, akitembea huko na huko, sakafuni yale magombo yote ya kale wako na yale mapya. Paulo ndiye aliandika karibu yote humu ndani ya magombo haya, jinsi ambavyo Mungu hapo mwanzo alivyotuchagua awali kwa ajili ya uzima wa milele, jinsi ambavyo angemtuma Yesu, ili kwamba kwa adhabu kwa hii zote ingekuwa na haki ya ule mti wa uzima. Wale aliotangulia kuwajua, hao aliowaita tayari amewahesabia haki, hao aliowahesabia haki tayari amewatukuza. Mungu tangu mwanzo kwa ulimwengu alitangulia kutuchagua tupate kufanya wana wenye mamlaka hata viumbe vyote vinaugua moja kudhihirishwa kwa wana wa Mungu. Oh, naweza kuwazia Paulo alikuwa na wakati mzuri sana iiningalie kuwepo hapo pamoja naye na wewe je? Alisema alitujulisha siri pate Mtakatifu wa wakati mmoja, na uanze kuendeleza hilo na uangalie tu jinsi inavyoenda. Alafu leo nilikuwa na kama dakika thelathini za kusoma <tiple> kupita tu kusoma hivi, labda sivyo, ni nikisema amifia hizo kama kwenye dakika kumi na tano katika katikati ya nyakati nikaanza kulifuatia, nikawazia ile siri How ni ya sisiri, jinsi gani maandiko yakanipeleka hata katika agano la kale. Wewe kujua kwa elimu ya theolojia, ili iliyopichwa tangu kuwekwa msingi ya ulimwengu, ikingojea akudirishwa kwa wana wa Mungu. Hebu niambie, ndugu yangu, niambie dada yangu ni wakati gani wana wa Mungu walipaswa kudirishwa nje ya wakati huu wa sasa? Uh, kuliwahi kuwa na wakati gani katika historia walipodirishwa katika wakati wa uh, kuvikomboa viumbe vyote, viumbe, viumbe vyenyewe vinaugua akikiboda ule wakati, wakati? Wa akudhihirishwa waona, kabla ya ule upatilishi wa kufanywa, kabla ya Roho Mtakatifu kumwagwa, kabla ya Agano la Kale lolote na kuendelea huko kote, kila zamani akungali, akungali weza kuwa na akudhihirishwa Ifaa kungoje hata wakati huu na hata mambo yote yamealetwa, yanakuja yakielekea kwenye jiwe la kichwani kua kule kudhihirishwa kwa, a a a shawty shawty kwa. kwa. kwa. wana wa Mungu. Na roho ya na Mungu akiingia ndani ya hawa watu karibu sana, hata huduma yao itafanana sana, na hata itamuunganisha yeye na kanisa lake pamoja. Wangapi walipata waliopata kusoma historia ya piramidi piramidimgiri, labda dada mmoja hapa right? alinua mkono wake vema. Mungu aliandika Biblia tatu tatuaa, hizo ilikuwa zodiaka angani na ndio biblia ya kwanza mwanadamu, na alipaswa kuangalia juu akatambua kwamba Mungu ametoka juu. Uliwahi kuichunguza kwenye yale mapiramidi mchunguza, angalia zile historia za kale pamoja na vita hizi, yalivyojengwa kabla ya yale maangamizi ya siku za garika, na tatu vyandiku katika karasati Bibilia kwa ajili ya ulimwengu mkuu ujao wa wenye akili na walioelimika. Sasa kwa Mungu amepiga hatua katika nyakati zote, tuko kwenye hiyo simba, tuko kwenye kutiwa jiwe la kileleni cha piramidi kwenye kitabu cha Ufunuo sura ya mwisho inasema, usiku wa manane kasoro dakika tatu, wasieni kulipoangalieni, etuukuye piramidi ni rahisi, iko katika umbo kama la pembe tatu. Tulipokuwa hapa chini mwanzoni kwenye wakati wa mwanzoni wa Kaisara, baada ya yale masigirizo wakati wa Luther kusema tu yeye alikuwa ni Mkristo, aidha angepoteza maisha yake, ama awawe alemua, hata kwa kusema yeye alikuwa Mkristo. Hiyo kupitia katika mateso, wakati kumetokea mateso, wote waishio maisha ya utauwa katika Kristo wataudhiwa. Ndio wakati wa Luther, ilikuwa vibaya sana kusema, ihesabiwa mskau wa dini naga mara nyingi waliwaua kwa mitini wa kwa wakawachoma moto na chochote kile, kwa kuwa waluteri jisha kanisa likapunguka sana, kama lilivyo piramidi kaia hatua nyingine ya neema ambayo ilikuwa utakaso. Wakati wa Wesley alipoipinga kanisa la Kianglikana akafundisha utakaso, likafikia kwenye uchache wa watu tena, ndipo wakaitwa kundi la washupavu wa, wa dini. Wakati ume waliokuwa wa Methodist au waliokuwa hivyo zamani first, au waliokuwa wakati mmoja na uhusiano na kanisa la Kimethodisti. Ulijua, you know kwamba kanisa la uh, Methodist karibu mm -hmm, limpate Roho Mtakatifu wakati mmoja. ah, yeah, nahudhuria kwenye makanisa ya Methodist na kuwaona wakianguka kabuni, na wakawa wakiwamwagia maji usoni mwao na kuwapepea kwa kipepeo au kumzuia Roho Mtakatifu asiwashukie. Hiyo ni kweli, sasa hiyo ni kweli. Ile chini kwenye vilima vya Kendasi ulikuwa na Wamethodisti ni watu ni eh, wajiunga na kanisa huku. Tulikuwa na Wamethodisti kule nyuma na Mabatisti, piga magoti baoni na kupigapiga mgongoni uh, mmoja kwa mwingine, mpaka tukapata kitu fulani. Tulipomaliza tuliishi maisha tofauti. Baada ya hayo mna kuja tu na akuandisha majina yenu kwenye kitabu adii, kisha wanachukua kopo la chumvi na kuwanyunyizia maji kidogo, na ndio basi mnaondoka, mnaenda, mnavaa kaptura na mnajipondoa naingia kwenye mashindano ya farasi, mnawekeana bahati nasibu na cheza karata, mkacheza michezo ya kubahatisha na chochote kile ngali wa Methodist. Huzuri, naona. That's not Methodist naona. yes, si Methodist. Ah, ni wajuunga wana kanisa tu. Hiyo ni kweli kweli, vile vile kaendelea vivyo hivyo kama alivyosema yes. Wajukuu. Mungu hana wajukuu wowote. Mungu hajakuwa na mjukuu kamwe, anao wana um, bali no si wajukuu wa kiume yeah. yeah. Hiyo ni kweli ninyi, na watu waliokuja kwenye kanisa la au kanisa anisa la Kibatisti, ati kwa kuwa mama yako au baba yako alikuwa mpentekosti au batisti, basi wewe ni mjukuu, au walikuwa hawana wewe ni mjukuu. Unaona, kwa hiyo Mungu hana kitu hicho. Kanisa lina wengi sana kwa hao mbali, si Mungu hana kama haya inashuka moja kwa moja mpaka inafika chini. Sasa inafikia uchache wa kanisa wakati wa Pentekoste, wako ukaingia huo, bila shaka ulikata vipimbe vingi hivyo. Ukafanyaje? Ukamwacha Methodisti na Mluteri nyuma kabisa, na Roho Mtakatifu alipiga hatua akauacha wakati wa Pentekoste. Ni nini? Waliunda madhehebu. Wajifanya mwenyewe sisi ni Assemblies of God. Sisi ni wa umoja, sisi ni wa upili, sisi ni wa kanisa la Mungu, sisi ni hili ama lile. Huwezi kuingia mbinguni isipokuwa jina lako limeandikwa katika kitabu chetu, na upusi kama huo Ele, kama mbasisi mdisir, unajiandikisha jina lako kwenye kitabu cha uzima, wakati Mungu anapoliweka mle ndani, wapo ulichaguliwa zamani kwa ajili ya uzima milele. Mungu atakuita kwa njia fulani, namna fulani, kwa kwa njia moja au nyingine, hakika atakuita. Wote alionia baba yangu watakuja kwangu. Haidhuru wewe akanisa gani, hilo halina uhusiano nalo. Madhehebu yaweza kusaidia kwa lolote ila huenda yeah, yakakuzuia sana kuambatana na Mungu, bali hayatofanya well. Jambo lingine kama right, inakusanya pamoja na right, kundi la waumini wasioamini, inashaka unakutana na hilo popote uendako na hata walikuwa na jambo hilo mbinguni. Kwa hiyo ni sawa, bali nategemea madhehebu yako. Tegemea Yesu, huyo ndiye tegemewa. Sasa tunapokuja moja kwa moja, wao walikuwa ahabi. Naamini mwanamke huyu hapa aliinua mkono wake kwamba alikuwa amejifunza juu ya piramidi. Unajua piramidi alijafunikwa kamwe, sivyo? Kamwe alikuwekwa lile jiwe la kilele. hawakufanya hivyo kamwe, hata hawakulipata, hawajui hata kilicholipata kwa nini Kwanini jiwe la kileleni alikuwekwa juu yake? Jiwe la kileleni, jiwe la kichwani, maana likataliwa. Alipokuja yeye ndiye jiwe lilokataliwa. Hiyo ni kweli, bali hiyo ni kweli. Hayo mawe yana ayoenea jiwe la kichwani, kichwani yatapaswa ambayo yakana jiwe hilo yatakayoenea kuungana na kila kila mahali, mingi ni kamili sana, hata uwezi kuingiza wembe hadi mahali mawe hayo yanaposhikana pamoja. Ni uwashi mzuri jinsi gani! Baadhi ya, ya hayo yamekuwa na uzito wa tani mia kadha, uko juu hewani, nayo yameshikamanishwa pamoja kikamilifu sana. Mungu, vio jinsi Mungu anazililesa a kusema basi kuja kwa bwana Yesu amekaribia sana, mpaka roho kwenye so kina cha dani aa humu kufikia tu kuhesabiwa haki, kutakaswa basi wa roho Mtakatifu, na kuweza kufikia wakati wa kuja kwa lile jiwe la kichwani. Hiyo ni kweli. Kama ndivyo, unajua kwamba hilo linakaribia idi yeyote. Mwenye akili anaweza kusoma katika magazeti au kusikiliza na kujua kwamba jambo hilo limekaribia. Tena kumbuka, anakuja kwa ajili ya kanisa lake kabla hilo halijatukia. Kwa hiyo kuja kwa Bwana Yesu kumekaribia namna gani? Labda kabla ya mkutano huu kuisha, usiku huu, tuko katika wakati wa mwisho. Niangalieni nikisonga mbele. Akaingia kwenye kwenye mchakazo. Akaingia kwenye maandiko. Angalieni kapo hapo atiaiwelafulizofuata ilikuwa ni wakati wa Pentecost. Wakati wa Pentecost ulikuwa na kurudishwa kwa karama, Karama za kiroho. Akaangalieni ule wakati unaokuja sasa kupitia lile jiwe la kichwani Kama tunasafiri nchi za ng'ambo, nani wamishonari na kadhalika, mnajua jambo hilo. Nilipokuwa nimepimwa afya, walinitoa kwenye chumba pale. Nilikuwa nikinywa mskini, ilionekana kwangu kama namna fulani ya uji ama ugali, chochote kile, nami nilikuwa nikinywa hivyo pale oh. Nikatoka palekja nusu saa nione kama itatoka tumboni mwangu au la nikaangalia upande wa pili na kulikuwepo na masikini mwanamke mmoja, alionekana kama kwamba alikuwa anakaribia kufa. Alikuwa nini sana, miguu minyonge na mikono minyonge. Nikaendelea kwenda kutoka mwanamume huyu kwenda kwa mwanamume yule, kutoka kwa mwanamume huyu kwenda kwa mwanamume yule, nikizidi kumsogelea yule mwanamke, mpaka nalipomfikia ilionekana kama kwamba ni maskini kitu kidhaifu Unakuja niwasomeeni jambo fulani nilikuwa you nikusoma know. Hebu sasa kwenye siri ya mapenzi yake, hebu tufungue Waebrania hapa kwa muda kidogo tu, sura ya saba na mimi ndipo penyewe. Mimi ningetaka kusomeeni jambo fulani ambalo ningewafanya e, vizuri sana, unapo wazia juu ya sisi kuketi pamoja katika ulimwengu wa roho. Waebrania sura ya Waebrania, sura ya saba Paulo akinena mtu yule yule kwa Wagalatia. Maana Melkisedeki huyu mfalme wa Salemu, kuhani wa Mungu aliye juu, alikutana na Ibrahimu alipokuwa akirudi katika kuwapiga hao wafalme, akambariki; ambaye Ibrahimu alimdawia sehemu fulani, sehemu ya kumi ya vitu vyote Roo, alikuwa nani? Hakuwa na baba kam kamwe hakuwa na mama kamwe hakuwa na mwana wa siku zake wala hana wakati atakapokufa. Na Ibrahimu alipokuwa akirudi kuwapiga hao wafalme, fanya nini, alitoka akaenda kuleta Lutu ndugu yake aliyepokea kumrudisha Hebu tuende katika Mwanzo kumi na nne mda kidogo tu tuipate hiyo hadithi dahiri zaidi. Ebu ni hapa katika Mwanzo nne, namini 14 kumi na nne Mwanzo kumi na nnea Hebu tuchukue Mwanzo kumi na nne kumi na nane. Tuanze, hebu tuanzie nyuma kidogo ya hapo. Hebu tuanzie ya kumi na nane, Mwanzo kumi na nne kumi na nane. Sasa huyo ni Ibrahim kutoka kuwapiga hao wafalme akarudi, alipokuwa anarudi akimrudisha Lutu watu wote waliokuwa wame wamewateka wote, kama vile Daudi aliyeondoka akaenda akaleta Daudi. Alifanya nini? Alichukua ile kombeo ndogo, akaondoka akaenda, akanyakua maskini mwanakondoo akitoka katika kinywa cha simba, kotia juu ya kondoo, akimtafuta mwanakondoo. Nani ulimwenguni angefanya hivyo ya nini? Mugani humu ndani atafanya hivyo, inua mkono wako, nakwambia upesi sana kwamba umekosea, umekosea. Huku niona mimi Nikiinua wangu la no, mwendea nikiwa yes. na bunduki ya yeah. thelathini <laughs> sifuri sita ni vigumu alimwendea go... nah. kwa kombeo ende kidogo cha kitu kama ngozi ina kamba bili kuzungusha, kuzungusha mana ilipofikia nah. wakati waiamba akamwendea Goliati, akasema Mungu wa mbinguni himi ndiwe Mungu aliye juu sana, aliyewatia wa adui zako mikononi mwako. Abramu akampa fungu la kumi la oh, vitu vyote. Hebu tuendelee kusoma mbele kidogo. amasodoma akamwambia Ibrahimu, niipe mimi hao watu na hizo mali uchukue wewe Akamwambia mfumo wa Sadoma, nimeinua kono wangu kwa Bwana Mungu aliye juu sana, muumba mbingu nahii. Sikilizeni jinsi alivyovupisha hayo, jinsi alivyomwambia ya kuwa sitatwa uzi wala damu ya kiatu wala chochote. Kuna mtu hawezi kupata historia yoyote yake, maana hakuwa na baba yeyote, hakuwa na mama yeyote, hakuwa na mwanzo wowote wa wakati wake, hakuwa na wakati wowote angekufa kamwe. Kwa hiyo hata awe nani, yeye bado angali hai, hakuwa na mwinina siku zake. Kwa hiyo angalikuwa mwingine ilaela Kama kweli umezaliwa na roho basi, Mungu alikuchagua tangu zamani kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu, alialika jina lako katika kitabu cha uzima cha mwana kondoo. Na sasa tunakutanika iketi pamoja katika ulimwengu wa roho katika Kristo Yesu, watu watakatifu, taifa takatifu, watu wa kipekee, ukuhani wa kifalme Na basi kwa sababu amemhukumu, ami, alichukua hukumu yetu, kwa hiyo hakuna hukumu ya dhambi wale walio katika Kristo Yesu wanaonenda si kwa jinsi ya mwili bali kwa jinsi ya roho. Kama ukitenda jambo lolote baya, ikwa utendi dhambi makusudi, mtu anayetenda dhambi makusudi anaondoka na kutenda dhambi makusudi hajaingia katika ule mwili really bado, bali mara tu unapoingia mle umekufa, na uwai wako umekufa katika Mungu kwa njia ya kutu, ukatiwa muhuri na Roho Mtakatifu wala Ibilisi hata awezi kupata yuko kule, uh, nyuma kabisa. Itakubidi kutoka mle kabla Iblisi hajaweza kupata kumpata kwa kuwa umekufa. Tuambie mtu aliyekufa kwamba yeye ni mnafiki na uone na mtu aliye kubwa katika Kristo unaweza kumwita hata inuka juu ya jambo hilo. Kweli mahali baadhi ya akombe, hiyo ni kweli, baadhi kuzika Watu waliokufa hao waliokufa katika Kristo tunawazika majini, tunawazika watu wengi sana waliohai. Wapo wengi sana Bani. pamoja Bani. na ugomvi na kuna wengi sana kanisani, bali hatuwezi kuwabagua hao, bali Mungu wabagua, yeye anawajua watu wake. Anajua kila dau. anawajua kondoo wake, anajua kila dau, anawajua watoto wake ajua ni nani anayeweza kumwika. Majua ni akina nani aliyowachagua tangu zamani. Majua ni akina nani amewapa mambo haya yale ambayo anajifunua kwayo. iuyeye Mungu anaweza kuwaamini watu wake juu ya mambo ya kuman akijua kwamba wao watayafanya kikamilifu. Si nami ni Mungu, fanya hilo Bwana, right. Shetani alimwambia Ayubu, alimwambia Mungu, moja a yeah. una mtumishi, hakuna mtu duniani aliye kama yeye, yeye ni mtu mkamilifu mkamilifu. Alimwamini kwa muda kidogo, nami tamfanya akukufuru mbele za uso wako wake Basi tutende jambo gani baadaye, nalofuatia afanya nini baada ya vita kuisha? Unajua tutakalofanya namlaki. Ee, tufungue Mathayo kumi na sita kumi na sita upesana tuona kama hilo ni kweli au la. Mtakatifu sura ya kumi na sita na ya kumi na sita Sure, ina hakika uh, sana kwamba hapo ndipo. Mathayo kumi na sita kumi na sita Mathayo kumi na sita. La, nimekosea haiwezi kuwa karibu hivyo Mathayo ishirini na sita ishirini na sita. Lo, kumi na sita hapa. Anazungumza anasema ni Petro, samani, sikumaanisha kusema hivyo. ishirini na sita ishirini na sita, maana ni meza ya Bwana tu. Hapo ndipo ninapotaka uh, kupafikia Mathayo sura ya ishirini na sita na aya ya ishirini na sita. Hatumepapata aya basi, kwenye chakula cha mwisho. Walipokuwa wakila, Yesu alitoa mkate, akabariki, akaumega, akawapa wanafunzi wake, mle huu ndio mwili wangu. Akakitoa kikombe, akashukuru, akawapa, akisema, nyweni nyote katika hiki, kwa maana hii ndiyo damu yangu ya agano jipya, imwagikayo kwa ajili ya wengi kwa ondoleo la dhambi. i ya mapenzi yake sawasawa na uradhi wake. Kurudi sasa tena katika Waefeso tisa aliyokusudia huyo, yani kuleta mashaka ya wakati mkamilifu, na akumbukeni jambo hilo, tumelipitia tu hivi punde, Waefeso sura ya kwanza aya ya tatokea kuwa huk Yusufu Ibrahimu uwe Isaka uwe Yakobo chukue Daudi chote kimoja cha hivyo, hao watu wa Mungu uone, utamwona Yesu Kristo ameonyeshwa katika kila moja wao, apate kuvijumulisha vitu vyote katika mtu mmoja, Kristo Yesu. Sasa mbele kidogo. Sasa sasa, hiyo haya na moja na ndani yake sisi nasi tukifanywa urithi. Urithi fulani hana budi kukuachia kitu fulani kukirithi, si hivyo? Urithi, tuna urithi gani? ilikuwa na urithi gani? sikuwa na wowote, bali Mungu aliniachia urithi alipoandika jina langu katika kitabu cha uzima cha Mwanakondoo kabla ya kuweko misingi ya ulimwengu. Unasema sasa, ngoja kidogo. Yesu alifanya hivyo alipokufa kwa ajili yako, hakufanya hivyo? Yesu alikuja kununua huo urithi kwa ajili yangu. Soma mstari unaofuata hapo hapo, ndani yake iji nachowakaafanywa urithi, huku ukishakuliwa tangu awali sawasawa na kusudi lake yeye, ambayo hufanya mambo yote kwa shauri la mapenzi yake mema. Mungu kabla ya kuweka msingi ya ulimwengu, kama tulivyoeleza wote katika somo ninyi watu watei, tulivyoona kwamba Mungu aliishi pekee yake izi ambazo katika yeye mlikuwemo na upendo yeye kulikwemo, kuwa Mungu hapakuwa na kitu cha kumwabudu yaani, yeye kulikuwemo hakuwa baba. A, kulikuwa yeye alikuwa peke yake. Ndani yake alikiwemo kuwa mwokozi, hapakwepo na kilichopotea. Ndani yake likiwemo kuwa mponya. hizo ni sifa zake, hapakwepo no na kitu hapo. Yeye mwenyewe shaulila na penzi yake mwenyewe lililotoa mambo hayo, ili kwamba katika mtu huyu mmoja kwa Yesu avikusanyi vitu vyote pamoja tena hicho alijaona iiajabu ni janoajabutaama ameuchagua tangu wawali tupate huu urithi, kama mimi na haki ya kurithi kitu fulani, kama Mungu anabisha moyoni mwangu na kusema, William Branham, nilikuita muda mrefu uliopita kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu kuhubiri Injili nina uridiwatalele. Sasa Mungu alimtuma Yesu kufanya ukiluo halifa, kwa kuwa hakuna kitu ningaliweza kufanya. Kwa ku, ku halali nisingeweza kufanya lolote, bali katika utumizi wa waka, wakati Mungu alimtuma kwa wakati wakebaa Yesu aliye mwana kondoo aliyesika tangu kuwekwa misingi ya ulimwengu damu yake ilimwagika kusudi nipate kwenda kwenye urudi wangu. Kwa nini urudi gani? Ona kuwa mwana wa Mungu. Na sasa jambo hili inaweza kuwasonga roho nusura mpe, bali unajua kwamba watu ambao ni wana wa Mungu ni miungu wadogo. Ni wangapi waliojua jambo hilo? Wangapi najua ya kwamba Yesu alisema hivyo. Biblia yekolisema je, akati yenu hasisema yenyewe ya kwamba ninyi ni miungu? Na kama mkuwaita miungu, ambapo Mungu alisema katika Mwanzo mbili kwamba wao walikuwa miungu, kwa sababu walikuwa hiyo hivyo, walikuwa na utawala mkamilifu katika milki ya ulimwengu. Madhihirisho ya wana wa Mungu wakarudi na kuimiliki tena kwa utimilifu wa wakati, wakatiaaa kilele chake wana wa Mungu utakapodhihirishwa, wakati mkuu za Mungu utakapotembea. Haleluya! Shetani kila nguvu alionayo. Yes sir alimwambia nimekufanya wewe Mungu na kufanya Aaron nabii wako Amen. Huenda nikapenda kama mwanadini ni kichaa. Bali si hivyo nilivyo. Oh, macho yako yanapoweza kufunguliwa na kuona mambo hayo huli moja kwa moja hajima kwenye asili ni nini? Sasa ulimwengu na viumbe vinaugua vinalia, kila kitu kinangoja kwa ajili ya madhihirisho ya wana wa Mungu, ati wana wa kweli waliozaliwa wana nini? Wataia itatimia, naamini tuko kwenye mpaka wake sasa hivi. Ndiyo, Bwana, mwambie mlima huu na iwe hivyo. Ndugu, na hazamani nini, jambo fulani lifanye. Mimi ni muumini katika Yesu Kristo, nakupa hilo wewe katika jina la Bwana Yesu Kristo amina. Huko hapo kudirishwa. Loo, ndugu, mimea yangu inakauka kule, iyapata mvua yoyote. Nitakutumia mvua katika jina la Bwana, hapo itakuja kule kudhihirishwa, oh, kwa wana wa Mungu. oh, Mungu aliamuru akoma alimpa mwanadamu mi hiyo, alimpa Yesu kwanza, na Yesu akaitoa kwa jina lake <laughs> pamoja na hadi. Eni baba, lolote katika jina langu, nami nitalifanya, kungoja Mmoja anaposema mimi ni mbatisi, mimi ni mmethodisti, mimi ni mpentekoste, mimi ni wa umoja, mimi ni wa wawili, mimi ni nini, nafanyaje jambo hilo? Mama kimya, wanataka kuliweka kanisa lake, wana na mpindi za Mungu. Mungu nipe akuishi, nipate kuliona jambo hilo, ndilo ombi langu. Nimekaribia sana, hata karibu unaweza kuliguza kwa mikono yangu, inavyoonekana liko papo hapo, ilo ndilo nini tamani kuona, nikingoja wakati itakapotembea barabarani, hali amelala kiwete tangu tumboni mama yake, ina fedha na dhahabu, alo kungojea kudirishwa kwa bwana wa Mungu. Haleluya! wakati mungu atakapojikunua, wakati watakapokomesha ugonjwa, watakapo komesha kansa watakomesha maradhi. Ni kitu lisema, wakati unakuja wakati watu wataoza mili yao na wataila mizoga hiyo, hata kabla wao hawajafa. Kanza ni kuuma na jino ukilinganisha na yale yajayo, lakini kumbukeni kitu hicho cha kutisha lakilikatazwa katika siku hiyo kuaguza hawa waliokuwa na muhuri ya Mungu. Hilo ndilo sasa Tulipewa vipi? Kwa njia gani? Chaguliwa tangu awali, chaguliwa tangu awali, ni tangu kujua, tangu zamani. Alijuaje kwamba angekuaminisha kuwa mhubiri? Kujua kwake tangu zamani, aweza yeye atakaye, wala yeye atijaendio, wala yeye si Mungu mwenye kurehemu itakuwa tangu awali alijua kilichokuwa ndani yako, alijua kilichokuwa ndani yako kabla hata ujaja duniani, alijua kilichokuwa ndani yako aau paja kuweko na dunia ambamo ungeishi huyo huyo ni yeye, ni Mungu asiye na kikomo, yule asiye na kikomo kikomo naweza na kikomo mengi jambo hilo nipata, sijui. na kila kitu ulikowahi kukutenda kila kitu, kitu likowahi kukutenda kipo hapa pamoja nawe sasa, nawe utatukabidhi kwa Bwana Yesu atakapokuja, no kama kumbukumbu ya huduma yako. Iliwaona hawa wanawake warembo wakisema pale, wote wakishika na kusema kwa sauti kuu, ndugu yangu mpenzi na wa zamani, ikawaona hawa watu na hizo nyele za matimatimu azizozilizo wazunguka shingo zao hapa, wakikimbia wakilikupatia na kusema ndugu yetu mpenzi. Na nikawaza maana yake jambo hili ni nini? Hao ni watu wako na wa Abrahamu. Wengi hivi hawa ni mamilioni. Akasema hawa ni waongovu wako, waongovu wako. Haleluya. Hao ndio wale kasema, unamuona yule anasimama pale mwanamke mrembo sana niliyopata kuona kasema, alikuwa amepita umri wa miaka 90, walipomwongoza kwa Mungu. munguapanalia No, ndugu yangu mpenzi, kase hataska amepita hayo, yuko katika bahari ya ujana, amasimama hapa, hawezi kunywa maji baridi, hana haja naye hawezi kujilaza chini akalala usingizi, maana hachoki. Kesho hakuna, jana hakuna kitu katika umilele sasa, moja yenye utukufu. Mwana wa Mungu amekuja, nawe utahukumiwa kulingana na neno ulilo wahubiri. Hao lo ndugu kasema, je atapata kuleta kundi lake? Hiyo bwana nililihubiri hilo kama tu vile Paulo kitu kile tena nikaendelea kuisikia sauti ile, endelea kukaza mwendo, endelea kukaza mwendo. Nasema, Bwana, daima nimeamini katika kuponya kiungu, nitaendelea kuamini hilo, lakini nitajitahidi sana kwa ajili ya hawa watu. hiyo hivyo basi, nisaidie, nitakuwa na wengi sana kule. Salieni Bwana nami nitaingiza milioni nyingine mle walikuwa miguu mitupu. Aana bwanaume walinieleza, matimu timu zilizofika shingoni mwao, nywele nyekundu, nywele nyeusi na rangi zote mbalimbali, na walikuwa wakinikumbatia kwa mikono yao a, niliweza kuwahisi, nilihisi mikono yao liasimu wangu na kitabu hiki kitakatifu kilichofunguliwa. Niliweza kuwahisi jinsi inavyoisi mikono yangu kwenye uso wangu na walikuwa wanakumbatia kwa mikono yao, hakuna hisi ya wanawake, jinsi ingelikuwa sasa jali weweiu jigani wewe unani umuumbili wa namna gani, kasisi ama chochote unacoweza kuwa hakuna mwanamume angeweza kumruhusu mwanamke amkumbatie bila kupata hisi ya kibinadamu. Hiyo ni kweli kabisa, lakini ndugu, unapovuka kati hapa naku mambo sivyo ilivyo kule. Lo jamani, ni nini sana lo Haiwezekani, wote ni upendo. Kila kitu ni halisi ndugu, na kila kitu ni halisi dada. Hakuna mauti, hakuna huzuni, hakuna wivu, hakuna kitu chochote. Hamna kitu kinachoweza kuingia pale, ni ukamilifu tu hicho ndicho inachoshindania hicho ndicho inachoweka kwa ajili yake. Sema eh, Bwana, hiyo ndiyo sababu niko hapa kanisa, nikijaribu kuliweka kanisa katika utaratibu mzuri nini. Ninyi ndugu na dada, kuna kitu kimoja tu kiakoweza kuingia pale, hicho ni upendo mkamilifu. Ndiye tu ni kwa sababu umaminivu kwa kanisa, kwa maskani ya Branham au kanisa la kimetodisi au kanisa la kibatisi, hayo no ni sawa, right ya kupasa uwe vile. Bali lo marafiki ya wapasa, si kwa sababu ulina kwa lugha ucheza katika roho, sababu umetoa pepo au ukahamisha milima kwa imani, hayo yote ni sawa, kwa kuwa hayo ni sawa, bali hata hivyo, isipokuwa huwa upendo alizi na mkamilifu mkamilifu umo mle ndani, hapo ndipo ule nini mkamilifu Kila yeah. Oh, and... well, mm -hmm. Oh, mtu anafahamu jambo hilo. Ulimwita Mungu, Mungu ndiye aliyekuita. Hakuna mtu aliyewahi kutoka Mungu, ni Mungu akimtafuta mtu. So, so alisema, hakuna mtu awezaye kuja kwangu asipokutwa na baba yangu kwanza. Naona mwanadamu anatabia ya kumkimbia Mungu na sasa Ulimwengu unaamini hivyo na mahali ulimwenguni, mamilioni na mamilioni na mamilioni ya watu nimeona uso kwa uso, na kwa njia zingine na watu milioni kumi ama kumi au kumi na mbili au zaidi, nikizungumza uso kwa uso nimeona, maana kumi elfu nyingi samaa, na hakuna hata moja ya hayo limeshindwa hiyo ni kweli. A ameniambia wali mambo ambayo hayajakozwa exactly, kamwe kutimia kikamilifu. Tamleta mtu yeyote kwenye mashindano juu ya jambo right, hilo. Hiyo ni kweli, mimi sidai kuwa nabii, bali nini, nisikilizeni, wanasema hivi itahitaji, It upendo mkamilifu kuweka mahali pale kwa sababu huo tu ndio uliokuwa kule. Si hoja ni pesa ngapi, una madirisha mangapi ya kidini, umefanya matendo mangapi mazuri? Ama lolote ulilofanya hilo halitafaa kitu kwenye siku ile. Itatakiwa upendo mkamilifu. Kwa hivyo lolote ufanyalo, weka kando kila kitu mpaka umekwisha jazwa sana na upendo wa Mungu mpaka unaweza kuwapenda wanaokuchukia. Niko tu kama nilivyosema asubuhi leo, ikufanywa utu wangu wote ni neema. Watu wengi usema sasa, nikune mgongo wangu, well, no. Nami nitaukuna wako, naam, nitende nikutende, hiyo si neema. Neema ni wapo mgongo wako una washa, nitaukuna. Haiduru kama utaukuna wangu au hautaukuna, ukinipiga kofi la usoni kisha useme mgongo wangu Zina vululiza vu, vu, kila mahali kwenye ile ndege nzima na kila kitu au watu wakisukwa, kwa hiyo kanda ya usalama huku, rubani anasema una mafuta ya kutosha tu kwa dakika kumi na tano zaidi. Sijui tuko wapi, lakini nikifanya hivyo kwa oh, oh, kujifurahisha tu huh? Nafikiri ningerudi kule msiuni ambamo iliwabidi askari wa kijerumani kunizungushia mikono yao naa hii kila usiku na kuniingiza na kunitoa mikutanoni mpaka Roho Mtakatifu alipoanza kufanya miujiza, nisi wamekaa na rubini zao za usiku, wanipiga risasi kwenye umbali wa maili moja. Nafikiri ningefanya hizo kwa kujifurahisha tu Kama nilihubiri Injili kwa ajili ya fedha, kama ingekuwa hivyo, nisingekuwa na deni la dola elfu ishirini usiku wa leo. Nisingekuwa na deni kama hiyo la Bwana, kwa maana nikaliweka baadhi baadhi. Ya mamilioni iliyopita, mtu mmoja alimtuma katero wa na kuti ya dola a milioni moja na mia tano elfu, nami nikasema irudishe kwa ajili ya fedha, kwa ajili ya fedha. Kwa ajili ya fedha kwa ajili ya hizo, kwa ajili ya upendo, nalotaka kufanya nini nitakapovuka hiyo pumzi ya mwisho kule. Jambo jambo ambalo laweza kutukia mnamdakika tano tangu sasa, huenda ikawa ni miaka mawili tangu sasa, huenda ikawa miaka tangu sasa, sijui itakuwa lini. Kwa wakati huo atikatawajia nani wasikule nataka kuona <todring brother> katika saari ya ujana ukipiga, ndio, ukipaza sauti. Ndugu yangu mpenzi, ndugu yangu hilo ndilo hilo moyoni mwangu. Hiyo ndiyo sababu yake. Si jaribu kuto kubaliana nani kusudi niwe niwe tofauti mbali, najaribu kuwaweka katika njia iliyo sahihi. Ndiyo njia ya kuingia, si kanisa lako, si mabedi yako, bali kuzaliwa kwako katika Kristo. Lo jamani, ndani yake nasi tulifanywa urithi, huku tukichaguliwa tangu awali sawasawa na kusudi lake yeye, ambaye kwa mambo yote na shauri la mapenzi yake. Sikilizeni, tutafunga mnamo dakika chache. Sikilizeni kama sasa, kabla hakijafunga Baada ya nini? Kusikia ile kweli, habari njema aokomgani aliokuwa akijaribu kuwaelezea, kchaguliwa tangu awali kabla ya kuweko msingi ya ulimwengu, sivyo? wapate kufanywa wana wenye mamlaka, akuchaguliwa tangu awali kwa ajili ya uzima wa milele. Sasa baada ya nini? kuingia katika uzima wa milele, mkiisha kuokolewa, utakazwa kujazwa na Roho Mtakatifu ninyi ni wana sasa. Mungu Now, akitaka kuweka mahali pako k upate kufanya kazi kwa ajili ya ufalme na utukufu wake. Hiyo ndio injili. Kiwa kwanza unasikia neno ubuni kwa jina la Yesu ondoleo ladani iadami seni zote ukiliigia jina la Bwana Yesu Kristo kwa ajili ya nchi ya ahadi. Ahadi hii ni kwa ajili ya kila msafiri, ama safiri ama ulioondoka nyumbani mako usiku huu, aue mwenye dambi, ukisema nitaenda kwenye masikani ya bana Mungu na anakupa nafasi usiku huu. Kuna kitu kimoja kilichokaaya kazi yako na ile nchi ya ahadi. Nchi ya ahadi nini mtakatifu ilokuwa baina e, uh, e, ya Yoshua wana nchi ya ahadi ni Yorudani. Hiyo ni kweli kabisa. baki mfano wak aliwaongoza wale wana hata kwenye nchi ya ahadi, alafu Musa hakuwaingiza hao wana katika nchi ya ahadi. Yoshua ndiye aliyewaingiza hao watu na kuwagawia ile nchi alilipa ile gharama akawaongoza hata kwenye Roho Mtakatifu, kwa alimtuma Roho Mtakatifu, akashuka naye akaja na kuweka kanisa katika utaratibu, kila mtu akimjaza na uwepo wa utu wake, an inavyomaanisha oi katika Kristo Yesu, jinsi Mungu alivyochagua jambo hili tangu wa awali kwa ajili ya kuitwa kwa ijili hii moja nani malaika akija akihubiri jambo lingine ile kweli lolote, na alaaniwe. Injili sasa, sikilizeni kwa makini tunapoendelea kusoma kumalizia aya hii, hali njema toko wenu tena tumekwisha ana mmekwisha kumwamini yeye na kutiwa ye ye. Muri na roho yule wa ahadi aliye mtakatifu a kwa mwisho limasasa mwisho hakutakuwa na tabaka mbili za watu, moja itakuwa na muri ya Mungu, nyingine ya alama ya mnyama. Hivyo hapo anajua hivyo muri ya kama and muri ya Mungu ni Roho Mtakatifu, basi Roho Mtakatifu ni alama ya mnyama tena. Zile roho mbili zitafanana sana, ingewapoteza waliowateula kamwe atafanya. Maana hawa waliteuliwa kwa ajili ya usimamilele naona alisa alikiendelea kama tu kujua no kunaona, wale kumi waliotoka wakaenda kumlaki bwana, wote wametakaswa, wote watakatifu, kila mmoja wao ametakaswa. Watano walikuwa wazembe, wakaacha taa ao zioe, watano walikuwa na mafuta kwenye taa zao. Kama bwana arusi waja hasa, watano waliokuwa na mafuta mafuta wakaingia kwenye karamu ya harusi naao wengine wakaa huko nje kulikokuwa na kilio na kuombeleza na kusaga meno. Eni tayari kiaani, ajabu bwana aen wakutanakiusha nini katika Biblia Mtakatifu. Sasa kwenu leo, enyi ndugu, wausema kwamba siku ya sabato ndiyo muhuri ya Mungu, tueni andiko moja Akuthibitisha jambo hilo Biblia ilisema kwamba muhuri ya Mungu ni Roho Mtakatifu, Jambo hili ambalo angalieni kwenye haya ya kumi na tatu sasa tena, ninimekisha mn kumamini yeye nani akutiwa muhuri ya yule na roho yule wa hadi aliye mtakatifu, tugweni Waefeso nne thelathini naamini, hapo ndipo tuone kama hatapata nne thelathini tuone kama hili silo jambo lile lile ya nne aya thelathini. Hapa nne thelathini, naam, msimuzunike Roho Mtakatifu wa Mungu ambaye kwa yeye mlitiwa muhuri ya ukombozi. Atakudumisha muda gani? ukishapuka ukaingia katika nchi ile ambapo unasimama kule na wapenzi wapo ungali, utakuwa umejazwa na Roho Mtakatifu. Maandiko uko tu jinsi ulivyo sasa, asipokuwa unaingia katika mwili mwingine, ibadilisha tu makao. uu uliozeeka usiweza kutengeneza tena, pao zimeoza. Hiyo ni kweli. Kwa hiyo nakiacha hicho skuka na kuacha koza, kisha unaingia kwenye ulio mpya. Hiyo ni kweli. Hii iliyo ya dunia hii ikiharibika, tuna moja n tungoja tukipitia hayo kama ja mdogo, mara tu anapozaliwa, aromai atasimama kwa magoti yake madogo. Baada ya dakika chache, atafanyaje? Atazunguka madko mmoja upande wa nyuma, atakimbilia huyo mama na kuanza kutikiza kichwa chake kidogo juu ya juu na chini, namna hiyo, na kujipatia maziwa yake. Haleluya! kama mwili huu wa kawaida unapoingia ndani ya mama, mwili wa kiroho unaongoza wakati kwenye huu wa kawaida unapoongozwa nini? Haleluya! Kuna mmoja unaongoza huko, tunaondoka tu kutoka kwa mmoja tukaingia kwa mwingine, tunabadilisha makao yetu. Huo unakufa hauna budi kuvaa uh, wa kutokufa, huwa kiroho huu uharibikao uvae wa kutokuharibika Yule yule maskini, yule mee, hubiri mashuhuri wa madhehebu kule chini. Wakati huo maa, ambaye tangu kichwa hata mabega alikuwa mrefu kuliko hao wote, naye aliogopa wao. Hawakujua kitu kuhusu ya kimbinguni, ili mlazimu Daudi kuja na kumwokoa. Kuna kondoo na kinywa cha simba, akamua Goliathi. Tazame abali sana, Mungu akaanza kumchukia mhubiri huyu mtakatifu amejivingirisha, badala ya kuwa upande wake, kutasaidia alimchukia. Hiyo si picha halisi, picha halisi akaanza kumchukia. Bado aliokuwa hapa nilipoondoka kwa ziara yangu ya kwanza, eh mhubiri Daudi juu ya kumua Goliati, ilipoondoka ati baadhi ya hawa watu wa zamani naitayarisha kuondoka tena juu ya jambo hili. Mnakumbuka kile mliona hasa kisha tukia Jumapili iliyopita, inasogea kuingia moja kwa moja katika kiwango kingine, kampeni ya pili ya Daudi, kiwango cha pili huduma yake. Ni kweli kabisa, bapo ndipo akawa mpaume wa Israeli. Tazama, kwa kwamba huduma sasa inaingia katika kiwango cha hali ya juu zaidi. You inakuwa e ya hali ya juu zaidi e, vivyo hivyo na Daudi pia. Angalia jambo hili anapokuja Daudi lo, oh, wakati Mungu alimfanya Daudi atoke aende kule na kumua simba, tazama na kumua ndubu, kisha amuye yule mfilisti. Labda kuna wakati ambapo Mungu alimpa maskini kijana huyu roho mchafu najuu ya Daudi nami naamini sasa. Kanda hizi sikilizeni, ndugu nini mlio kwenye kanda hizi, kama msikubaliana nami, naona nawapenda, nitakutana nani kule ng'ambo. Hata hivyo, naona ana kama wewe ni mkiu wa Mungu, nitakutana nawe hata hivyo, bali nataka kusema hivi ndiyo hii Ye hakusema, si ilashaka, angaliweza kufanya hivyo. Aliondoka akaenda akikata upindo wa koti lake. Usiku mmoja akarudia, akasema, angalia hapa, naona hiyo. Bwana anaweza kufanya hivyo, bali alimwachilia tu. Anaweza kuunja lake na watawanya na kuanzisha shirika lake kama angalitaka kufanya hivyo, yeye alimwachilia tu Sauli aendelee, akaacha Mungu apigane Ndiyo Bwana. So, hey, kwa hiyo alipotoka akaenda kampeni ikaisha, na akaendelea akampagaa hivi kwamba Sauli hakuweza kupata jibu lolote toka kwa Mungu. Baada ya kitabu kidogo yeye kwa Mungu alikuwa amemwacha Semueli aliyekuwa pataa kule, ambaye sauti ya Mungu kwao ay aliwaambia haaaaaua kama ulimwengu zaaje kuenenda kama ulimwengu. Kwa nini waliobatizwa waliopata tukio la roho takatifu na wabatisi na wapresbateri wanataka kutenda kama ulimwengu? Kwa nini wanafanya hivyo? ndogo ya pombe yaani, tumekunywa cha chache, mimi cha ni mke wangu hunywa chache, asir na muda simba, watoto wako wanakunywa chache. Ndivyo hasa wanawake wana wake. Ibilisi, ah. mm. E, amewafanya tu, ndivyo alifanya hapo mwanzo, na bila shaka amewalenga ninyi dada, iufanya hivyo tu kusudi, maana anajua anachoweza kufanya anaweza kumdanganya mwanamke mara elfu moja haraka zaidi na kuliko anavyoweza kumdanganya mwanamume. A, hilo lina waudi mbali. Ilikweli ndivyo ilivyo hasa, ndio alivyofanya katika bustani ya Eden, anaweza kufanya sasa. Yeye alikuwa mminifu, alikuwa ana moyo mweupe mbali, alidanganywa. Adamu hakudanganywa, Biblia ilisema mwanamume hakudanganywa, bali mwanamke alidanganywa. Hiyo anaweza kumdanganya Nami nilipotoka nje, mwanangu fulani akamwambia mwanangu, nina ujumbe nitakaotoa kesho usiku. Kasema babako atakapokuja jukwani, kasema una mama una mama gani? Na usiku huo, mambo ilipokuwa tayari, ilipokuwa najiandaa kufanya wito wa madhabahu, yule mwanamke akatengeneza nywele zake vizuri na kuvuta stocking zake na kila kitu akajiandaa, akaruka katikati ya sakafu, akaanza kurukaruka, akaenda kwa lugha na kutabiri. Niliendelea tu kuhubiri, nikafanya wito wangu wa madhabauni, nami sikuliheshimu jambo hilo hata kidogo, halikuwa sahihi. Kwa hiyo basi tena Bibilia ilisema lisiheshimiwe, kasema roho wa manabii wanatii manabii. Mungu yuko kwenye, Mungu anazungumza jukwani, mwacheni anene. Akisema kama jambo fulani kwa mtu mmoja, hebu na atulie mpaka huyo mwingine amalize. Hiyo ni kweli, na basi inafanyaje? Hawa watu wakasema kubwa la watu alikasema, ulimhuzunisha Roho Mtakatifu usiku wa leo. Kasema vipi, nilifanyaje? Sema wakati ule dada alipotoa ujumbe huo Haleluya. Akasema hivyo bwana, nikasema ilikuwa ni mahubiri, yeye alikuwa nje ya taratibu. Oh, oh, ulikuwa mpya mwenye mola kwenye kitu cha enzi, wewe ulikuwa mpya kuliko uliokuwa kusema ina Roho Mtakatifu, haleluya, asilama na kuona kule Afrika wachawi na kadhalika wakinena wakiwemo elfu tano wao kwa wakati mmoja, kuruka, damu imejaa nyusoni mwao na kwa lugha, na kunwa damu kutoka kwenye fuku la kichwa cha mwanadamu, wanamwita Iblisi na kunena kwa lugha. Na hata hivyo kunena kwa lugha karama ya Mungu, lakini hilo si thibitisho madhubuti la Roho Mtakatifu. Hebu niwaambie jambo hilo. Sasa naamini kwamba watakatifu wote wenye uvuvio unena kwa lugha. Naamini kwamba mtu wakati mwingine anapotiwa pako sana na Mungu paka atanena kwa lugha. Naamini hilo, lakini siamini kwamba hiyo ni ishara yoyote ya kwa kwamba una Roho Mtakatifu. Ndiyo, Bwana, naamini kuna wakati ambapo una imani tu, ungeondoka uende moja kwa moja na kumwekea mikono uh, mtoto mdogo aliye na kanza, wakati wa uhubiri hamsini walikuwa wameombea naye angeponywa kwa maana huyo mama ana imani kwa ajili ya mtoto huyo, walimpa hiyo, yeye ni mshiriki wa mwili wa Kristo. Ndiyo, Bwana, ninaamini hilo, niona jambo hilo uh, likitendeka nani najua hilo is, kwamba, is, ni kweli. Jambo ni kwamba ni kuliweka kanisa katika utaratibu, kuliweka so katika utaratibu kusudi tupate kufanya kazi. Hebu tumalize Mungu hiki, tusalia hapa kabla hatujaondoka. Ahada yalii kupokeatiwa muhuri na roho wa ahadi aliye mtakatifu, kutiwa muhuri. Muhuri ni nini? Muhuri ni nini? Muhuri ni jambo la kwanza inaloonyesha ni kazi iliyokwisha, kazi yomalizika. Jambo lingine inaloonyesha ni kumiliki, na jambo lingine inaloonyesha ni usalama kuweka. Kwa mfano, nilikuwa nikifanya kazi kwenye shirika la reli la Pennsylvania, nilikuwa nikifanya kazi kwenye njia ya reli na baba yangu yapakia mabehewa nasi tumeyaleta hapa kwenye kampuni hii ya kupakia. Tungeyapakia makopo na tungeyaweka mengine juu hapa na mengine hapa chini na mengine tuyaweke juu namna hii, lakini kabla ya hilo behewa alijatiwa muhuri, mkaguzi alipitia pale akalisukuma, akalisukuma ili kumba, akapiga lile ah, ah, yote yatavunjika, bali mpande kabla hayafika kule tena. Mkaguzi alikataa ile behewa. Roho Mtakatifu ndiye mkaguzi, anakutisha kidogo nawe unatatarika. Wakala wa jina la Yesu analikataa, utatarika, unaona Kila neno la Mungu ni nzuri, kila kitu ni kamilifu, naamini kila neno amina. Amina, amina. Unaamini kwamba Mungu yungali anaponya? Amina, naamini Yesu ni yule jana, naona hata milele. Amina. Unaamini Roho Mtakatifu ni ala o waw kuwa na nilipotiwa muhuri injili injili amejazwa wema wa Mungu, mambo yote mazuri ya Mungu yakigaa ndani yake, kwa moyo mweupe. Yuko tayari kufanya kazi, yuko tayari kuwekwa mahali pake, kufanya lote Roho Mtakatifu anamwambia afanye. Amepinda mautini, akaingia uzimani, ametakazwa na mambo yote ya ulimwengu, akitembea nuruni, jinsi nuru inavyomjia akisonga mbele unaangia wapi madhabahuni? Hapo unaona kivuli kidogo hicho, ni kivuli umuri ya Roho Mtakatifu, basi ni kivuli cha kivuli ya vivuli, kama nilivyosema hivi majuzi. Bali utakapouka utaenda kua kwenye hivyo vivuli, hata utakapofikia unyevu kutoka kwenye unyevu ufikie chemchemi dogo inayotiririka kutoka kwenye chemchemi ufikie kijito kutoka kwenye kijito ufikie mto kutoka kwenye mto ufikie bahari. Unaona ya upendo wa Mungu. Wee, ni mtu yule yule hapa. Sauli aliyerudi nyuma anga aliyemsikia Mungu, hata hivyo hakuwa amepotea kweli, hakuwa amepotea alikuwa nabii mbali alienda tu mbali na Mungu. Ndio sababu ndugu, nilisema hujapotea. Hiyo basi kumbukeni, ye alitoka tu nje ya mapenzi ya Mungu. Basi jambo la kwanza unajua, hangaku bali Now. Sasa labda nisingesema hilo vema, inaendelea tu kwa ajili ya kfuniko lenye. Kwa hiyo basi wajua, na jambo la kwanza unajua Jamani, akaenda kwenye Urim na uh, Tumim. Unajua Urim na uh, Tumim ilikuwa nini ki, ilikuwa kifuko cha kifuani ile naivera uh, aliyovaa Haruni. Hayo ilikuwa ndaima, Mungu daima amekuwa Mungu wa kimbinguni, akijibu uh, kwa njia za kimbinguni. Wakati no, nabii alipotabiri na hizo hizo nuru za siri asikumika kwenye hiyo Urim Tumim na dhumi ya Mungu. Unaposema ukuchaguliwa tangu awali kabla ya kuweka msingi ya ulimwengu, haitamlika kwa sababu Biblia ilisema ulichaguliwa. Sema inakupasa kubatizwa katika jina la Baba, Mwana, Roho Mtakatifu, haimuliki kwa maana hakuna mtu katika Biblia aliyebatizwa namna hiyo, ni Nikati... katika tu jina lake Bwana Yesu, haitamlika. Basi so kuna kasoro mahali fulani ayo ur ingezibu mzee Sauli wala hata angeweza kupata ndoto. Alikuwa amegeuka mno mpaka hakuweza kupata ndoto. Kwa hiyo unajua alichofanya, alizuka akaenda kwa mchawi, kisha huyu mchawi kizee maskini daktari wa ibilisi, kisha chawi akasema aweza kuniangulia, ai angemua yeyote anayeagua akasema nitakulinda huku amevalia kama cuagulie kutoka ulimwengu wa waliovuka ng'ambo ya pili. Asikilizeni jambo hiliaiie oya Nabii Samuel, na akaingia ndani akaague. Walivyofanya hivyo, akaangua krifuni, akasema naona miungu ikipanda naona alikuwa kafiri, miungu wawili watatu wa hao, kama Baba Mwana Roho Mtakatifu ama kitu kama hicho, wajua. Akasema akasema naona miungu ikipanda. Toa wasifu wake, ni <laughs> mfano wa nani, anafanana nani? Mwembamba, ana vazi mabegani mwake, hakuwa amebadilika hata kidogo. ni kosa? Ni kweli, alikuwa angali nabii, kwa kuwa akasema, kesho wewe na wanao wataangamizwa ndani, aa kesho usiku utakuwa pamoja nami. Hiyo alikuwa angali nabii. Unasema lo, lakini huyo aliyefanya hivyo alikuwa mchawi. Sawa, nitakwambia mmoja asiyekuwa mchawi. Yesu aliwachukua Petro, Yakobo na Yohana wakaenda kwenye mlima wa kugeuzwa. Wakati mmoja naye alikuwa amesimama juu ya mlima huo Yesu. Uh, Mungu alikuwa akimweka mwanawe mahali pake, kama inavyo jaribu huu tuliokuwa nao juzi, siku kumweka mwana mahali pake. kisha tuwaombea wagonjwa kama dakika zingine tano. Aya kumi na nne soma. Hebu anisome aya ya kumi na tatu tena. Akuweka msingi nani? Katika huyo mumekwisha kumwamini baada ya kulisikia neno la kweli habari njema za wokovu wenu. Wana wokovu gani? Aa, walikuwa walikuwa Wakristo wa hao sasa sasa, uliona wa Korintho daima ilimbili kuwaambia, ilipokuja kati yenu, mmoja ana lugha moja, ana lugha moja, ana saburi moja, ana unabii moja, ana ana ee, angeweza kuwasidisa lolote. Ana daima walikuwa walikuwa wakitamani hiki kile ama kingine cho, wao walikuwa na jambo lilelile, bali walikuwa wameliweka katika taratibu. Kamwe hakuwafundisha Wakurindo kitu kama hiki, hawakuweza. Kanisa amekuwa tayari kwa kunifundisha aba, aliweza kuwafundisha watu hawa jambo halisi ambalo wokovu wenu, tena mkiisha kumwamini yeye na kutiwa muhuri na Roho yule wa ahadi aliye Mtakatifu, ndiye aliye arabuni. Lo, hebu nisilipite hilo arabuni, ya urithi wenu ili kuleta kuleta mkombozi wa miuki yake kuwa sifa ya uh, utukufu wake. Roho Mtakatifu ni nini? Abasi nizosoma iliyobakia upesi sana kama mtanivumilia muda kama huu. Tulikuwa wapi usiku wa juzijuzi, ndugu maji mahali, wote walikuwa na furaha. Lo, kila kitu kilikuwa amani. Huo ulikuwa upendo mkamilifu. Sasa, no, kila mara unapokuja upande huu unashuka not..., kidogo unashuka. Kila unapopiga hatua unakaribia kwa inji kadhaa, inaposhuka duniani una kivuli cha kivuli cha kivuli cha kivuli. Sasa hicho ndicho kiasi ulicho nacho ndani yako cha Roho Mtakatifu, uone upendo bali. Lo, unaonea kiu jambo fulani Je, si watu kama wazee wazee sana. Jinsi gani ningelipenda kurudi nyuma na kuwa na umri wa miaka kumi na mitano tena, ishirini a, ningetoa chochote kile. Ingenifanya nini? Naweza kuwa na kumi na mitano na bado nipe usiku wa leo. Hakuna uhakika ii, kama wakalikuwa na umri wa miaka kumi na mitano usiku wa leo, wajuaje kama mama angekuwa hai Atakapo utakapofika nyumbani au la, juaje? Utafika nyumbani juaje? Utakuwa hai kesho? Kama una umri wa miaka kumi na miwili na afya nzuri kabisa, uenda ukawawa katika ajali, uanguke, ufe chochote. Uh, achaweza, hakuna uhakika. Unaona, hakuna kilicho na hakika hapa. Ni nini but... ni hicho kilicho kule juu kikufanya kiku kutamani jambo hilo. Sasa unaingia ndani ya hili, una uzima wa milele. Sasa milele inatukiaje? Ni arabuni. What arabuni ya fedha kwa chochote ni nini? Kama nikija kwako kununua motokaa, niseme motokaa hiyo unauza, inauzwaje? Unasema, motokaa hii, ndugu Branham inakugharimu dola elfu tano. Malipo ya kwanza ni kiasi gani? Kiasi gani tena nitakuachia uichukue kwa dola mia tano, okay. Pema, hizi hapa dola mia tano. Nita nitaleta zilizobakia wakati mwingine mara nitakapoweza. Wewe kaa na hiyo motokaa, ikikupa dola mia tano, hiyo ndiyo harabuni sivyo? Sasa shika hilo, ni harabuni, ni malipo ya kwanza baada ya kutiwa muhuri kwa Roho wa ahadi, yule Roho wa ahadi, ahadi. Baada ya kutiwa muhuri, ndiye aliye nini? Muhuri ya ahadi ni nini? Roho wa ahadi aliye Mtakatifu, ndiye aliye harubuni ya urithi wetu, ili kuleta ukombozi wa milki yake, nalipo ya kwanza akatoka akasema namna hii uh, namna hii akija jukwani, nami nikasema atiule mzee aende akahubiri sema bwana abarikiwe, huku akasalia kabuti kubwa na refu mno la mhubiri hilo chakaa. Ikasema mbona hawakuwaachia baadhi ya hao wahubiri vijana <disappearance> wahubiri i huyo akasema, ndugu akasema, leo nimekuwa nikiwasikia ndugu akihubiri mchana muta sema juu ya yale Yesu aliyofanya duniani, nitasimulia aliyofanya mbinguni. a somo langu ulikuwa leo kutoka Ayubu saba ishirini na saba. Akasema ambapo ilikuwa kule nyuma kabisa kabla ya kuwekwa misingi ya dunia, akasema wakati yeye aliposema kwamba nyota za asubuhi ziliimba pamoja na wana wa Mungu wakapiga kelele kwa furaha. Akaanza namna hiyo. Unajua jambo hili, kuna kitu kilichokuwa kinaendelea huko nyuma. Unajua naye na na akaanza kuleta iliyotukia mbinguni, kaileta kwa njia ya upinde wa mvua uliolala sawa na inji katika kule kuja kwa pili. Bado wakati huo Roho Mtakatifu akamguza sasa, ili wabidi kumwongoza huyo mzee nje Alikuwa anayapata miaka tisini na mita yuko hivi tu, amepindika wote na mzingo mdogo tu nywele <laughs> majua uh, namna hii. Akatoka kwenda kule na kuanza kuhubiri, akaanza kuruka ruka namna aka? hiyo nafasi ya kutosha hapa. kwa nini kuhubiri? ndivyo akatimua mbio sakafuni namna hiyo mbio kwa pesa za arabuni, wakati wakati anapopata faida yote ya gawio. Paulo alipozaliwa hata kwenye mbingu za tatu, tena mambo ambayo kuyaona ia wala hayakuingia katika moyo wa mwanadamu, mambo ambayo Mungu aliwaandalia amewawekea akiba kivuli halafu uingie katika kijito iko, kisha uingie mtoni, mtoni uingie baharini. Nini unapokuwa mbali sana katika ukombozi, kwa mwili mpya kabisa. Umegeuka ukawa kijana kabisa tena, ana msicana, utakufa tena kamwe? Au unaangalia chini duniani na kufikiria ningefurahi msabibu, ningefurahia msabibu na maji mazuri ya baridi Bali unajua, si yahitaji hapa, bali siku moja Yesu liaja na mwili huu wa kimalaika mwili huu wa kiungu inamoishi ndani. Au tapitia u na zazi mwanamke tena? Au tapitia kwenye tamaa ya kujuana kimwili tena? Bali kwa sababu yeye alizaliwa pa tamaa ya kujuana kimwili, itavuvuliwa bila hiyo. Naye nao wakati mmoja na Kristo watafufuliwa, na huo mwili ambao wakati moja uliishi humo utafufuliwa uwe mwili wenye utukufu, nami nitatembea na nitazungumza kisha zaidi aia. Haleluya! nyakati zenye utukufu zijazo katika Yesu Kristo Bwana wetu. Haya basi, ndugu, hiyo ndiyo ijili. Kwa sababu yo mimi nami, Paulo akasimulia sasa jinsi alivyo. Nitasoma haya yaliyosalia, kisha tawaombea wagonjwa, hasa katika ile milki arabuni. Hii itadumu hadi kwenye ile milki kwa sifa ya utukufu wake. Kwa sababu hiyo mimi nami, nilipopata habari za imani yenu Nisikia kwamba mliamini jambo hili, nisikia kwamba kweli mliamini katika kuchaguliwa tangu awali, uzima milele na wokovu na kadhalika, na Bwana Yesu na pendo lenu kwa watakatifu, kutoa shukurani kwa ajili yenu nikiwakumbuka katika sala zangu. Uh, the eyes uh, your macho ya mioyo yenu Ala. Unajua katika Biblia ilisema ulikuwa kipofu na hukujua, bali baba anasema hapa nitaomba kwamba macho ya mioyo yenu, unafahamu na moyo wako hilo ndilo analozungumzia. Unaangalia kwa macho yako, bali unaona kwa moyo wako, unajua hivyo kwamba Mungu wa utukufu, hebu tuone aya kumi na nane. Macho ya mioyo yenu ya tiwe nuru, mjue tumaini na mwito wake, jinsi ulivyo na utajiri wa utukufu wa urithi wake katika watakatifu, jinsi ulivyo na ubora wa ukuu wa uweza wake ndani yetu Anisema nguvu zimekwisha, nguvu hata asiyefika mbale waminiwe, jinsi ulivyo kwa kadiri ya utendaji wa nguvu za uweza wake. Uh, nyinyi ambao mwaamini uh, kutenda kazi kwa nguvu zake tu. Naomba tu kwamba Mungu azimwage tu nguvu zake juu yenu, aliotenda katika Kristo alipokuwa katika katika wafu akamweka mkono wake wa kuume katika ulimwengu wa roho juu sale kuliko paume mamlaka, nguvu, usultani na kwamba kila jina tajwalo lo lo lo kwa la. Afadhali ni ache hayo, bila shaka tukalichukua usiku uliosalia juu ya jambo hilo. Yeye anaitwa Jehova, Jehova Jire, dhabiu iliyotolewa na Bwana. Jehova Rafa, Bwana akuponyaye. Jehova Beramu, ya Bwana uh, wamanase na Jehova. Jehova mbalimbali anaitwa nyota ya asubuhi, anaitwa Baba, anaitwa Mwana, anaitwa Roho Mtakatifu, anaitwa Alfa, anaitwa Omega, anaitwa mwanzo, anaitwa mwisho, anaitwa tawi ni jina lenye sifa tatu ambazo ni za Mungu. Jina lake ilikuwa nani? namalaika alisema atamwita jina lake, kwa maana atawaokoa watu wake na dhambi zao. Hiyo ndiyo sababu wote walibatizwa namna hiyo katika Biblia. Hivyo ndivyo Mtakatifu Agostino akimbatiza mfalme wa Uingereza yapata yapata miaka mia moja na hamsini miaka mia mbili baada ya kifo cha Kristo, katika jina la Yesu Kristo, sema juu sana, falme, mamlaka, nguvu, usultani na kila jina litajwalo, wala si ulimwenguni humu tu, bali katika ule ujao pia. Akatia vitu vyote chini ya miguu yake, akamweka awe kichwa juu ya vitu vyote kwa ajili ya kanisa ambalo ndilo mwili wake. Sasa kama mwili wangu una mamlaka juu ya vitu vyote, basi vile ulivyo mwili wangu ndivyo mimi nemi nilivyo. Hiyo ni kweli, hivyo ndivyo nilivyo mimi, hivyo ndivyo unavyonijua. Hiyo ni, ni kweli. Sema basi yote aliyokuwa Mungu aliamua katika Yesu, kwa maana alikuwa kwa Mungu wa Mungu kwa jinsi ya mwili hiyo ni kweli. Yote aliyokuwa Yesu alimwaga katika kanisa, yaafanyayo yote pia, hata makuu kuliko haya hayaunayefanya, kwa maana naenda kwa Baba bila mwili wake, ukamilifu wake, anayekamilika kwa vyote katika vyote, jinsi navyompenda yeye, jinsi navyompenda yeye ni kwa nikisoma hivi majuzi kitabu kilichoandikwa juu ya siara niliyofanya ya kwenda ku kuhudumu Afrika, akisoma be hapo awali, kabla amepata kusoma hicho nabii azuru Afrika na ndani Bwana, nikimwangalia kijana mdogo wa Kihindi, wangapi wameniona, wameona picha hiyoskia mei amekuwa akiwaombea wagonjwa kwayapata miaka kumi na mitano ama zaidi alisema, sijapata kuona mujiza ukifanyika maishani mwangu. kasema had... nimeona wana well? watu waliosema walikuwa wanaumwa na kichwa wamepata afya na wana you know, watu you know, waliosema walikuwa wanaumwa na tumbo, you know, na tumbo you know, wakapata afya na kadhalika, bali mujiza kitu kilichoumbwa na kufanya kitu kavugililaiti kijana huyo angalikuwa amesimama pale hapa kuwa na jambo hilo. Kwa kijana huyo wa kingi, ulikuwa mnene hivi mmoja, ule mwingine ulikuwa mguu wa like kawaida kama mguu wa binadamu na the kama really. Mkiangalia yeah, uh, gango 14 lake ulikuwa na kiatu chake cha chuma urefu wa inchi kumi na nne ama inchi kumi na tano kama hivi, alikuwa na bamba la chuma kwenye upande wake wa chini. Kiatu chake zilikuwa kwenye nguzo mbili zilizosimama. Aliondoka akaja mahali nilipokuwa nimesimama, wakamleta pale. Alikuwa na mikongojo miwili, akachukua kiatu hiki kikubwa cha chuma yeah. yeah. na kukanyaga chini nacho kwa kishindo namna hiyo, akaangalia mguu wake, ulikuwa mnene hivi. Hawa watu ni Mwislamu, Waislamu. kuna faida gani ya kukaa zaidi? wameshinda Billy Graham, um, na mimi nafikiri yeye ni mtu mzuri sana wa Mungu. Kile Billy Graham alipaswa kumshambulia nacho aseme ngoja kidogo, baadhi ya sure hawa wabatisi wa akidesturi right, wangalimruhusu afanye jambo hilo, naamini angalifanya hivyo. Naamini Billy Graham ni mtu wa Mungu, bali kama angalisema ngoja kidogo, mimi ni mhubiri wa Injili amini katika Agano la Kale nai ulisema hakuwa kitu ila manadamuna wasai mje atujandilia. Siamini katika kujibu sai la Iblisi la Bwana kali mimi nami nikali msai pia na kusema hebu mimi na wewe nikutane. Mimi ni daktari wa theolojia, Bili Graham ni daktari wa theolojia Hebu nikuzai juu ya jambo hili a, hebu nikutumikishie ya kuwa ya kwamba Yesu Kristo alikuwa ndiye Kristo. Sasa kwa habari za uponyaji wa kiu, sina zina karama hizo, bali tuna ndugu walionazo. Sasa nitaka kuwaleta hao watu kurei, hebu nimpigie simu mmoja wao, Ororobert ama yeyote yule mtu uh, fulani aliye na huduma kubwa ambaye kweli angeenda kule, wajakule alivo waone, kitakachotukia aseme, uh, aseme Ukristo si vile unavyodaniwa ulivyo. Sasa kila mtu anajisikia ametayarishwa, kwa maana yeye aliondoka tu akamwacha. Sasa mimi siamini, eh, like katika kusaiwa na Iblisi, mimi nimemtemea ni, mate usoni pia namna hiyo Nikaondoka uh, nikamwacha. Hiyo ni kweli, bali inapofikia, maana uh, uh, ambapo angali alifanya mwislamu huyo ajisikie kama gugu ndogo namna hiyo, yeye angalichukua Biblia hiyo na kuchukua Isaya ya tisa sita na kusema yeye alikuwa akinena habari za nani? Maana kwa ajili yetu mtoto amezaliwa, tumepewa mtoto mwanamume. Huyu alikuwa ni nani? Nani huyu aliyekuwa akinena habari zake? Mi uyu alikuwa nani? masihi aliyekuwa aje, alikuwa ni nani? menyete mahali alipojidhihirisha katika Muhammad, jeruhiwa kwa makosa yetu, akajeruhiwa kwa maovu yetu, adhabu ya amani yetu ilikuwa juu yake, na kwa kupigwa kwake sisi tumepona. nnise hayo katika Muhammad <that> iliposema mle, ingawa ilimlazimu mbili kuepa na akaepa. Waislamu wazaje kusema kwamba mkosa nasema na huku, kasisi William Branham kule Afrika kusini alifanya mujiza miujiza isiyoweza kubishwa saa moja baada ya mwingine, nguvu za kiungu, wakati waislamu elfu kumi walipoanguka kifudifudi wakati mmoja wa mmoja na kuyatoa maisha yao kwa Yesu Kristo. Bila shaka wanajua habari zake wa waasilia ha wa <coughs> <a> <coughs> <coughs> wanajua habari zake, usiniambie. <coughs> Wakati mmoja kulikuwa na mmoja aliyempia Yesu akasema, Rabi, na mnajua alikuwa Mfarisayo, akasema, tunajua wewe ni mwalimu aliyetoka kwa Mungu, tunajua hivyo, tunajua hivyo, ana kuna mtu angeweza kuyafanya mambo uyafanyayo wewe isipokuwa Mungu haya pamoja naye. Tunafahamu, tunajua hivyo mbali, hatuwezi kamwe jambo hilo, naona maana, tukifanya hivyo a, tutatolewa kanisani mwetu, naona tutapoteza sifa zetu so, na kwa hiyo Yesu akasema, Jesus, uh, akaanza kumwambia hana budi kuzaliwa mara ya pili. Huya, huyo Muhammad kijana we wa Islam, alipokuwa amesimama pale ile pale, picha yake kamera haiwezi kupiga uongo wa picha huyo pale amesema pale, huku mguu mmoja ukiwa mfupi kadri eh, hiyo yapata inchi kumi na ine kuliko huo mwingine. Amesimama kwenye kile kiatu cha chuma kamwambia, nikasema, unazungumza Kiingereza bwana? Asingeweza kuzungumza Kiingereza, mkalimani akasema ye hazungumzi Kiingereza. Umekuwa hivi muda gani? Yule mkalimani akamuuliza waweza kuongeza huo mguu o, hata kidogo? No, la bwana. Unamwamini Yesu Kristo? Kasema mimi ni Mwislamu. Utamkubali Yesu Kristo kama atakupa afya? Utamkubali Yesu Kristo kama mwokozi wangu, iwapo atanipa afya? Kama well, atauponya huo uo mguu uwe kama ule mwingine, utamkubali? Nitamkubali. Itamkubalia Mungu utafanyaje? Ili ndilo jambo lipo hata swali so yote yamejibiwa. Mike huko ndiko kuhisi. Ngoja tu kidogo kuona atakalosema. Angalia kule, ni kama una huyo kijana akienda akitembea kama akando, akando ya akuta namna hiyo. Kasema ngapi wenu ninyi waislamu mtakubali jambo hilo? Huyo hapo kijana wa Kiislamu, angalieni, usimamisheni pale. Kasema ninyi madaktari, nataka kumchunguza huyo hapo unajua <laughs> <laughs> ulipo wakati huo no. Naona unajua, unaposimama kuna mtu huyo hapo. Anasema, <laughs> jo, huko mwanangu. Na nao wakamwongoza huyo hapa, anakuja <laughs> salam salam, akasema unaonekana mfupi kwa yeah. inchi kumi na mbili, inchi kumi na nne kama hivyo yeah. ndiyo mbali <laughs> Yesu Kristo mwana wa Mungu anaweza kumponya. Enye Waislamu, mtaamini nakupokea yeye kama mokozi weni binafsi na maeua <tosimu> hiyo mikono nyeusi iliyonuliwa juu namna hiyo bwana, sasa ndiyo wakati nikasema: Baba kwa mbinguni, kama uliwahi kujibu uh, nijibu sasa. Hii ni kwa ajili ya utukufu wako, hili ni kwa ajili yako, naomba umpe mtoto huyu hapya. Nimwombea tu namna hiyo, nikasema vua kiatu chako. Akaniangalia isivyo kawaida kabisa yule mkalimani, nikasema vua kiatu chako. Akakifungua <manyangin> kwa maana tayari nimeona ono hilo, yale ambayo yangetukia. Akakitoa uh, kitu hicho you know, alipokirudisha na akatembea pale akija kwangu, huku miguu yote miwili ni ya uh, kawaida kabisa, huku yote miwili ikitembea kama mipya. Nikasema unataka kutembea huko na huko? Akaanza kulia namna hiyo, akienda huko na huko, hakujua anakufanya akitembea namna hiyo, akasema hey, ala ala, Yesu Yesu! <laughs> oh, Lord, hey, Yesu Yesu basi, Yesu Yesu lo basi, namna hiyo. Akasema kuna maswali yoyote? Maswali yoyote? Julius, wangapi wanamjua ndugu ah, anayekuja hapa kanisani? Ndiye ndiyo ndio kwanza aende uh, Ujerumani kasema, hebu kidogo, ndugu, bwana, hebu kidogo, tumlete mpiga um, picha upesi sana tafadhali, ni mpige picha. Nikasema utakavyo, njoo hapa, weka viatu vyako hapa. Akasimama hivyo, akampiga yule kijana picha paan, huku miguu yote miwili ikiwa mizima na imenyoka iwezavyo kuwa, hicho hapo kiatu chake cha zamani na gongo, na namna hiyo, namna hiyo Inasema wakati wenu, ninyi Waislamu, sasa wana mkataa Muhammad kama nabii na kumwamini Yesu know. kama mwana wa Mungu oh, na kukubali kama yeah. na kumkubali kama mwokozi wenu binafsi. Mikono elfu kumi ikanunua hewani. Haleluya! hawataki nini? Wao wanajaribu kulificha, kwa maana sisi ni watakatifu wanaojipingirisha, ndivyo watuitavyo no? yote eh, pamoja. Mungu anatenda kazi. Yeye aliweka kanisa lake mahali pake. Yeye anafanya mambo mengi mno ya ajabu kuliko yote tunaweza kufanya au kuwazia. Yeye yungali ni Mungu sukuwa leo kama vile alivyowahi kuwa. Kwa hiyo enyi rafiki wadogo, hebu niwaambieni jambo fulani sasa hivi Enyi watu wangu wapenzi na watamani, ninyi mlio hapa katika inji hii, na wengine katika inji zilizo na kanda, ambao mtakuwa katika inji za ng'ambo, na popote mlipo, msiogope. Kila kitu ni sawa. Baba aliye Mungu, kabla ya kuwekwa msingi ya ulimwengu, alijua mambo yote yatakayotukia. Kila kitu kinatendeka moja kwa moja, unampenda. Iwekeni mioyo yenu sawa pia kumbukeni, wakati pumzi hii itakapopita kutoka maisha haya kwenu, nini wazee ama kwenu nini vijana na nini akina mama, utakapowaona watoto wenu wachanga, mtoto um, huyo mchanga, hakika aliyekufa wakati hakuwa na umri wa siku nane ama siku tano, atakuwa msichana mrembo. Utakapomwona huyo babu mzee aliyesimama simama aliye inama ali kabisa alikuwa vigumu ilikuwa vigumu kwake kuona alipokuwa anaenda, utakapomwona na bibi eh, kizee, atakuwa kijana mzuri mwenye sura nzuri, kijana tu mwenye umri mdogo kama wa miaka ishirini, akiwa tu katika furaha, katika fahari ya ujana, naye atakuwa jinsi hiyo milele. Unaweza kuukuza mkono wake, unaweza kupeana mkono naye, takumbatia. Mbali yeye, atakuwa mume, atakuwa ndugu oh, so jamani, atakuwa wa hali ya juu sana kuliko vile mume, lakini ulimpenda, na bila shaka ulimpenda. Mbali huo, ulikuwa wa vileo. Subiri mpaka upate ule wa angapao hoja, mpaka huo upendo halisi wa kiungu ushike ndipo uone nini. uh, uh, huu hapa uh, ni kama jaa uh, yeah. la kale la taka uh, sure. linalotoa moshi. Hauna faida, haufaiki. jambo pekee lo washauri kufanya ah, sasa, na na ni hili ah, sasa, na na ni ili. Rafiki zangu, baada hey, ya kidogo, mketaka ni nichukue hizo sura zingine mbili. Wakati mwingine bwana yaani bidi nipumzike kidogo tu kabla ya chatakwa siwezi kuhubiri mambo haya katika mikutano hiyo. ni nyingi <tiple> sana imani <tiple> nyingi kupita kiasi. Mnaona, ili ni kanisa, <tiple> teke, mnaona. Ni kanisa pekee mnaona. Siwezi, nina haki ya kuhubiri <tiple> hapa chochote yeah. Nitakacho ni masikani hii ni yangu, mnaona. Nami nawaambieni mna sasa, naamini watu hao wameokolewa. Ndiyo Bwana, kwa kweli nami Lo, ni vizuri vipi kutembea unapojua mahali unapotembea. Ni vizuri vipi kujua kujua tu una unalofanya unaona, badala ya kuyumba yumba kutembea ukijikwaa. Hebu nakisimame tu, uh, nuruni na kutembee nuruni na kujua unakoelekea una. Hiyo ni kweli, anawe pamoja nani, na iwapo kila mmoja wenu zumu hawajawekwa mahali pake, wenda usiwe kitu, ila mke nyumbani tena unasema, bwana, sijafanya kitu maishani mwangu, mimi simuhubiri sema yeah, huenda no ikawa Mungu ulikuleta hapa upate kulea jamaa ya watoto. Kutoka kwenye hiyo jamaa ya watoto, huenda itatokea jamaa nyingine ya watoto ambamo atatoka muhubiri ambaye atawapeleka watu milioni moja kwa Kristo. imebidi uwepo hapa, upo hapa kwa kusudi. Ulijua jambo hilo. Endelea tu kumpenda yeye, anakusudi nawe, kaa tu jinsi ulivyo, endelea tu mbele moja kwa moja. Unaona, waenda usihubiri asomo hata moja, bali wenda ukawa baba mzaa babu wa mtu atakayehubiri. Nipata kujua kwamba Mungu alimuhesabia. Hebu tuone sasa jina alake lilikuwa nani? Lawi uh, kulipa fungu la kumi wakati alipokuwa katika viuno vya Ibrahimu, wakati Melkizedeki alipokutana naye. Wangapi wanajua hivyo? Basi hebu tuone, Ibrahimu akamzaa Isaka, Isaka akamzaa uh, Yakobo, Yakobo akamzaa Lawi ambaye alikuwa baba mzaa baba, baba mzaa babu alipokuwa viunoni katika mbegu ya baba za babu wake, Bibilia ilimuhesabia amelipa fungu la kumi kwa lo lo, Melkisedek ndugu, lo mimi nina hakuna Mwingereza mmoja aliongoka siku moja kule Uingereza akasema Furaha sana. Sina furaha sana. Yes, so happy to know. Yo, nina furaha sana sana, hiyo nina furaha sana kujua kwamba hiyo ni kweli, na siku moja yenye utukufu i kuku, yui, e, siku hiyo itakuwa lini? Bali kama hilo lilikuwa ni ilikuwa hapa. Kumbukeni daima, kumbukeni jambo hili, na wenye kanda, kanda wafanye hivyo. Well, kwamba nilikuwa katika ono ama kuliwa katika roho sijui mimi lakini pray. Ilikuwa halisi tu kama ninavyomshika um, a... ndugu yangu nevo namna yeah. Hiyo ni halisi jinsi hiyo to nami uh, nikali watazama na kuzungumza na hao watu and na pale alisumama mke wangu wa kwanza yeye yeah, yeah. Hakupasa sauti mume wangu alisema, ndugu yangu mpendo hapo alisimama msichana niliyezoea kuandamana naye miaka kadhaa iliyopita. Labda baadhi ya four four four watu four four four wake wameketi hapa. mm -hmm, yeah, Alice Lewis ya kutoka Utica, msichana yeah, They... mzuri yeah, sana yeah, Mkristo yeah, mwaminifu eh, kidogo late life, man, alichelewa ma, ma, maishane naye akapata mtoto wake wa kwanza na akapa katika kuzaa. Alice Lewis, nilienda kwenye shirika la kuzika wafu akumwona Nilikuwa tu nimerudi uh, nyumbani, nilisikia amekufa. Nikaenda kule, hapakuwepo na mtu mle chumbani. Nikasema kuna mwanamke hapa, bibi jina lake uh, alikuwa amake naye. Aliolewa na kijana mzuri Mkristo, naye alikuwa msichana mzuri Mkristo. Nimekuwa na msichana huyo kila mahali, mahali pa kila uh, ma, namna na kila kitu, nasi ni watoto tu, umri wa miaka kumi na minane kumi na tisa kila mahali ba, mzuri, sikujua kitu juu yake, ila ukristo halisi. Nami nilikuwa mwenye dhambi, bali ningeambatana naye. Kaingia kwenye, naye mumeo alikuwa mkristo aliyezaliwa mara ya pili, mtu halisi. Nami sikujua, nilijua amekufa, nilikuwa nimeona hayo gazetini. Nami nikashuka nikaenda kule, nao wakaniambia shuka, nikaenda kule kwa ku, nikasema mwanabibi Ema akasema, mbili yuko moja kwa moja kwenye eh, chumba kile kule cool. Nikaingia mle nikasimama karibu na jeneza, so nimekuwa katika magereza Nime ya chini ya ngome zenye ngiza sana, nimetembea katika barabara zenyengiza. Na mimi nawewe pamoja, na wewe tumetembea uh, pamoja barabarani na tukashuka tukaenda karibu na mto, wakati walipokuwa na ile mitumbi ya zamani ya fahari. Tuketi pale na kusikiliza kinanda cha filimbi kikicheza huko na uko kwenye vichochoro vya njia, jinsi ulivyokuwa mwanamke wa heshima, jinsi ninavyo uh, mshukuru Mungu kwa ajili ya maisha yako tarehe yangu katika amani ya Mungu. Na usiku wa juzi juzi, katika kati lile ono, huyo hapo anakuja akakumbatia, akasema yangu uliyebarikiwa, kisha akanikumbatia kwa mikono yake. O ndugu dada, jambo hilo linibadilisha, siwezi kuwa vile vile tena just, ni dhahiri sana ni uh, right. nini tu ni halisi tu kama ninavyowaangalia nini Alisi uh, uh, namna hiyo so hakuna uoga woga nikapa kabla ya usiku huu, kisha nitakumlea mwana wangu mdogo you. Kule nyuma Josefu, nataka kumwona mimbarani wakati ambapo naweza kuichukua biblia hii nitakapofikia mahali ninapoweza It kumwona Joseph uh, mimbarani akihubiri kama kama kijana mwanamume aliyejazwa na Roho Mtakatifu amepakwa upako na roho wa Mungu yuko juu, na hata naamini ni, ni hey, na bink ambayo nilipomwona miaka sita kabla haja zaliwa. Mnakumbuka ya kwamba yeye hiyu haja, kumbukeni nilivyomwita pale karibu namaduba, bila kujua nilichokuwa nikisema huku nikawaweka watoto wachanga waku, nilisema, Joseph wewe na hivi majuzi, huku akisimama kule nje wani alinjia, na akasema baba, hivi Yesu ana mkono kama wako? Ndivyo, nikasema vyema, ndivyo mwanangu. Kwa nini? Akasema nimeketi juu ya basikeli yangu nikimngojea Sara, huyo ni dada yake mdogo, arudi nyumbani kutoka shuleni, ameketi kule nje, ni si nisinge mruhusu aende kule nje barabarani Alikuwa ameketi nyuma namna hii, kisha akasema, nikaangalia juu na akasema, nilipoangalia palitokea mkono kama wako, uh, wa vazi jeupe na mikono mirefu ikinishikilia. Kisha akasema, ulirudi juu. Akasema, je, we uliorudi juu ni mkono wa Yesu? Akamtazama mamaye, mamaye akatazama, aondoka, tukaenda nami ni mzee sharafa zenye ze, mpi zinaninginia humu shingoni mwa. Nimepeleka, nataka kupeleka watu milioni mbili au tatu kwa Kristo kama naweza. Niazimia kuhubiri injili kila pembe ya dunia, ndiyo Bwana. Kwa hiyo nisaidie e, Mungu, nitafanya hivyo. Kwa hiyo, laiti ningaliweza kuona wakati huo ukiwadia, ndugu ndukumaii naweza kuangalia wakati mama, uh, Midi ndivyo nimwitavyo kipenzi changu. Sisi tunazeeka, naona nywele zake zikipata mpi, kisha naona sisi tukiondoka, tukififia. Rebecca, inashukuru sana kwa ajili ya Rebecca wake wa muziki. Aliambia juzijuzi usiku, akasema jamani, akiendelea na jitihada hizo ndugu Branham anasema ni vigumu kusema atakavyofanya. Naona akiendelea katika muziki, namtaka yeye, halafu inataka namtaka Sera ashike kinanda beki, naye ashike piano, namtaka Joseph ni barani. Inapoweza kuona jambo hilo alikitokea nami mmoja. Okay, na mamaye tunaweza kuingia huku, tunakongoja mimi na mkongojo wangu wakale usiku fulani, nashuka naaja barabarani, nami naweza kuangalia mle ndani, mwanangu amesimama mle huku, amejazwa na roho go. takatifu akihubiri Injili hii. Nataka kuchukua kitabu hiki cha kale na kusema mwanangu, hiki hapa chako wewe, simama nacho, usipatane katika kino moja, dumu nacho kabisa, ewe mpenzi Usijali ni nani anayekupinga, anayekupinga uh, Mungu atakuwa upande wako, you wewe hubiri kila neno jinsi tu ilivyoandikwa mle ndani, naye Baba atakuvusha. Ningetaka kusogea na kumchukua mkononi mwangu wangu na kuvuka Jordan hadi wakati wa Mungu nijaliye nidumu wanjani mwaminifu, ijalie yale gharama yake ni nini, au ni wangapi nifa, uh, nifa, nanyacho au hili lile au linginelo. Nijalie nidumu mwaminifu na wa kweli kwa neno la Mungu aliye hai, ili kwamba siku hiyo nitakapowadia, nami nivuke ng'ambo ya pili, ndipo naweza kuangalia upande wa pili na kusema Haya basi, lo rafiki yangu mpendwa, ndugu yangu mpendwa, dada yangu mpendwa, ewe muhubiri mchanga, ingia uwanjani, shika hatamu. Oh, ninyi wahubiri wachanga nyote na kadhalika, msiketi kitako. Yeah, msiketi bure, ondokeni, mwende kule, akamwongoe mtu, afanyeni chochote, ima chiteni njia, mwende usikome. Ewe muhubiri mchanga, kule Mungu na haubariki moyo wako yeye ana nikumbusha wakati nilipokuwa na umri wa kama huo, nadhani na labda kijana zaidi kidogo kuliko yeye. Nilikuwa na umri wa miaka ishirini na kitu nilipoweka jiwe lile la pembeni pale. Nakumbuka nilikuwa nikivaa ne koti la samawati na suruali ndefu nyeupe, nami ne nikasimama pale, nikaliweka jiwe lile la pembeni, yapata miaka thelathini na mmoja iliyopita. Unaona, nilikuwa na umri gani? Nilikuwa kijana tu, nikisimama tu pale nikiweka jiwe lile la pembeni. Ya patana katika neno mmoja imeliweka jinsi hasa ilivyokuwa nilipoweka jiwe lile la pembeni ule pale. Ushuhuda wangu umewekwa pale mahali nilipoandika katika ukurasa wa kwanza wa Biblia yangu, kisha nikaurarua na kuweka kwenye jiwe lile la pembeni na ungali uko pale, naomba uandike katika kurasa za neno la milele la Mungu mbinguni, na naomba nidumu mwaminifu hata mwisho. Ebna, tuinamishe vichwa vyetu dakika kidogo kwa maombi, katika Ma, kumalizia kwa usiku huu, tunafunga haya sura moja, jambo ambalo pia halali yawapasa mpate hiyo nyingine, jinsi anavyosonga mbele na kuliweka kanisa mahali pake. Nitawaletea hilo wakati mmoja, Mungu akipenda. Yanipasa kupumzika kidogo sasa, kabla siya kwenda huko, tatakwa kwenye mkutano mwingine mkubwa, kisha nivuke kutoka kule niingie Oklahoma.